Ni kweli kampuni za kubeti zinadhulumu wawekezaji?

Ni kweli kampuni za kubeti zinadhulumu wawekezaji?

Pamoja na hayo bado ni mchezo mgumu mno, kati ya watu elfu kumi wanaweza shinda 10 au 20, ningekuwa na mamlaka ningezifuta kampuni zote za kamari, ni mchezo unaoathiri watu kihisia, kisaikolojia na kiuchumi ni namna ya michezo ya pata potea ambayo kwa hakika ni hatari kwa mustakabali wa mtu binafsi, ni uraibu mbaya pengine kuzidi pombe au zinashabihiana kabisa,

There's no free lunch in economy
KWa mtu anayebet kwenye michezo anaoufuatilia, sio michezo mgumu actually ni fun huku unapiga hela.

Ugumu wake mkubwa ni kwenye self control, nidhamu, hapa inakuwa mtihani mkubwa sababu wengi wanabetia njaa na utajiri wa fasta, atakuwa anabet hata game ambazo hajazifanyoa utafiti mzuri ili apate hela ya matumizi

Ndio maama kauli mbiu ni Bet responsibly
 
KWa mtu anayebet kwenye michezo anaoufuatilia, sio michezo mgumu actually ni fun huku unapiga hela.

Ugumu wake mkubwa ni kwenye self control, nidhamu, hapa inakuwa mtihani mkubwa sababu wengi wanabetia njaa na utajiri wa fasta, atakuwa anabet hata game ambazo hajazifanyoa utafiti mzuri ili apate hela ya matumizi

Ndio maama kauli mbiu ni Bet responsibly
Siamini kama kuna mtu anaye bet just for fun, bila kuwa na dhumuni la kupata pesa, kila mtu anayebet ana shida na pesa, hiyo iko wazi
 
Kampuni zilizo nyooka ni kwenda Morogoro kuna mashamba ya kufeka bure kabisa , na unalima bure kwa misimu mitatu halafu wanaanza kukukodishia
Tuthibitishie kwa sasa umefikia level ipi ya utajiri kupitia kilimo?
Bilionea au Tilionea?
 
Siamini kama kuna mtu anaye bet just for fun, bila kuwa na dhumuni la kupata pesa, kila mtu anayebet ana shida na pesa, hiyo iko wazi
nimemaaniaha ukiwa unabet halafu unashinda inakuwa ni kama unafanya starehe huku unapata hela, tofauti na kazi kama kilimo ambayo hata ukipata hela ni jasho
 
Sawa mkamaria, bahati njema katika utafutaji wako
ni side hustle tu😀😀 kazi ninayo nyingine
Kamari inafaa sana kama side hustle kama ni mfuatiliaji wa michezo, unajua form za timu zipoje, majeruhi, morali ya wachezaji, ukizingatia hizi unatengeneza hela kwa consistency mzuri tu

Ila cha kuzingatia ni kamari sio njia ya kupata utajiri wa haraka.
 
Nimesoma sehemu kuwa kampuni za kubeti zinadhulumu watu walioshinda pesa nyingi. Kuwa zinabadilisha betting. Kama uliweka timu fulani ishinde wao wanabadili kuwa uliweka ifungwe kwa hiyo wanachana mkeka ulioshinda. Ukiweka over na kushinda wanabadili kuwa under. Na wengine wanakufutia kabisa account. Yana ukweli? Kampuni gani zimenyooka?
Vijana wengi wakishabeti wakishapoteza sana akili inapoteza mwelekeo unakuta alikuwa na mawazo ya over vizuri kumbe aliselect under baadaye inakuja lawama. Kwa taarifa yako kampuni ya betting haina haja ya kukudhulumu bali utawapa pesa yako wewe mwenyewe sasa kwanini wakudhulumu wakati kuna uwezekabo wakuwapa kwa hiari?
 
Kukufilutia account sidhani na kuedit slip sidhani.
Ninachojua ni kuwa ukiwapiga pakubwa na ikagundulika una account Zaidi ya moja kwao hupati kitu
Makosa makubwa yanayoweza kukufanya usilipwe pesa ukishinda

Fraud
  • kufungua account zaidi ya moja hasa kampuni zenye bonus hapo unakuwa unavunja masharti ya bonus
  • Fixed game kwakawaida hizi mechi ukishinda huwezi kulipwa na unaweza kufungwa
  • Baadhi ya kampuni hukuitaji kuwa na taarifa zako sahihi
 
Kama ni kweli wanafanya hivyo ninawapongeza sana. KAMARI NI HARAMU. Acha wanaojiita wawekezaji wadhulumiwe tu.
 
Mpaka wanakufungia akaunti wewe unakuwa huja-withdraw tu.
Na kwanini wasubirie mpaka ushinde kiwango kikubwa ndio hoja ya kuwa na akaunti zaidi ya moja iibuliwe
Umewahi kufanya kazi ya miamala ya kifedha? unaponuekea mtu 1000 ni sawa na kumuwekea mtu milion 5? Zipo sheria zinazowaongoza kutoka wizara ya fedha na bodi ya michezo ya bahati nasibu pamoja nasheria zao. Nimuhimu kabla ya kufungua account kusoma vigezo na masharti
 
Sidhani kama wanaweza kufanya hivyo kwa Dunia ya sasa
 
Back
Top Bottom