Ni kwanini ni vigumu kumngoja BWANA?

Ni kwanini ni vigumu kumngoja BWANA?

Nakueleza wewe kwa vile naona kama unataka kila anaeposti jambo kuhusu imani yake lazima afanye utakavyo wewe. Jukwaa huru kwa kila mmoja kitoa maoni yake. Kukosa kwako kuamini isiwe kigezo cha kutumia nguvu nyingi kunyima wanaoamini uhuru wao. Mbona wewe hauthibitishi madai yako, unaleta Hadithi za esopo
Usirudie tena matusi
 
Nikisema wewe ndie una mihemko ya kijinga kwa kushindwa kujibu hoja badala yale unaleta matusi nitakuwa nimekosea?
Reply yako ya matusi mod kafuta , mijadala kama hii haijaanza leo hapa jukwaani, wewe umedakia mada juu juu , siku nyingine jifunze kusoma kwa ufahamu
 
Reply yako ya matusi mod kafuta , mijadala kama hii haijaanza leo hapa jukwaani, wewe umedakia mada juu juu , siku nyingine jifunze kusoma kwa ufahamu
Sijadakia chochote. Nimekupa fact, mwambie afute na comment zangu zote
 
Sijakushikia panga hauwezi unaacha tu, simple sana.
Punguza basi mihemko ya kijinga kudai uthibitisho wa jambo usilolijua.
Maana hata ukipewa uthibitisho hutauamini kwa kuwa wewe ni mpingaji.
 
Punguza basi mihemko ya kijinga kudai uthibitisho wa jambo usilolijua.
Maana hata ukipewa uthibitisho hutauamini kwa kuwa wewe ni mpingaji.
Legeza ubongo wako, kuwa Norma tu, halafu thibitisha uwepo wa Mungu .
 
Hapa sasa umefika pazuri.
Burden of proof inakuwa applicable pande zote.
Anza wewe kuleta ushahidi wa kutokuwepo kwa Mungu then nitakuthibitishia uwepo wake.
Dai Mungu limetolewa na wanaodai yupo, hivyo mzigo wa dai hilo kuthibitisha huo uwepo upo kwako
 
Dai Mungu limetolewa na wanaodai yupo, hivyo mzigo wa dai hilo kuthibitisha huo uwepo upo kwako
Mjadala wa mantiki, kila upande hubeba burden of proof kwa madai yake mwenyewe. Anaedai yupo anatakiwa athibitishe na anaedai hayupo anatakiwa kuthibitisha pia.
 
Mjadala wa mantiki, kila upande hubeba burden of proof kwa madai yake mwenyewe. Anaedai yupo anatakiwa athibitishe na anaedai hayupo anatakiwa kuthibitisha pia.
Chukulia mfano wa police , kanipa tuhuma ndani kwangu kuna bangi halafu mimi nikasema thibitisha , anaepaswa kwenda ndani kuthibitisha ukweli ni nani
 
Chukulia mfano wa police , kanipa tuhuma ndani kwangu kuna bangi halafu mimi nikasema thibitisha , anaepaswa kwenda ndani kuthibitisha ukweli ni nani
Polisi anatakiwa kuthibitisha kweli una bangi,
Na wewe unapaswa uthibitishe kwamba hauna bangi.
 
Back
Top Bottom