min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 59,360
- 171,253
Thibitisha uwepo wa Mungu, ili nimfuate sasa hivi bila kupepesa machoPolisi anatakiwa kuthibitisha kweli una bangi,
Na wewe unapaswa uthibitishe kwamba hauna bangi.
Thibitisha uwepo wa Mungu, ili nimfuate sasa hivi bila kupepesa machoPolisi anatakiwa kuthibitisha kweli una bangi,
Na wewe unapaswa uthibitishe kwamba hauna bangi.
Nithibitishie kwanza kutokuwepo kwake.Thibitisha uwepo wa Mungu, ili nimfuate sasa hivi bila kupepesa macho
Soma ufahamu reply yangu, hapa unazunguka zunguka tu yawezekana huna hata uhakikaNithibitishie kwanza kutokuwepo kwake.
Nithibitishie kutokuwepo kwake nitakuunga mkono.Soma ufahamu reply yangu
Same to you, ungekuwa na uhakika ungeshaleta uthibitisho.Soma ufahamu reply yangu, hapa unazunguka zunguka tu yawezekana huna hata uhakika
haya ni maswali ya watu aina ya Agnostiki, hapa nadili na theist tu .Nithibitishie kutokuwepo kwake nitakuunga mkono.
Wewe ni Agnostic au theist ? Sijui hata kama unajua umeshatoka kwenye misingi yakoSame to you, ungekuwa na uhakika ungeshaleta uthibitisho.
Wewe leta uona.
TheistWewe ni Agnostic au theist ? Sijui hata kama unajua umeshatoka kwenye misingi yako
Theist anaulizaje maswali ya Agnostic?Theist
Kwa sababu ni jukwaa huru.Theist anaulizaje maswali ya Agnostic?
Ni dhahiri kama theist umeshindwa kuthibitisha uwepo wa Mungu au pia na wewe kuna namna una mashaka na uwepo wakeKwa sababu ni jukwaa huru.
Hatukupangiana cha kuuliza kabla.
Let me be clear.Ni dhahiri kama theist umeshindwa kuthibitisha uwepo wa Mungu au pia na wewe kuna namna una mashaka na uwepo wake
Una uhakika weka uthibitisho hapa kitu kirahisi kabisa , Mungu muweza wa yote na mwenye upendo hayupo kamweLet me be clear.
As Gnostic theist nina uhakika na madai yangu tatizo hapa ni wewe kutokubalina nami, weka mezani uthibitisho wakonkuwa mungu haypo then nikupe proof ua uwepo wake. burden of proof . Both team to score
Hapo umethibitisha?Una uhakika weka uthibitisho hapa kitu kirahisi kabisa , Mungu muweza wa yote na mwenye upendo hayupo kamwe
Hayupo kama yupo yupo wap? Yupo inaanza inafuata hayupo, unazunguka mbuyu tuHapo umethibitisha?
Kumbe hata hujui maana ya uthibitisho.Hayupo kama yupo yupo wap? Yupo inaanza inafuata hayupo, unazunguka mbuyu tu
Thibitisha uwepo wa Mungu , hizo ni porojo bado unapiga tuKumbe hata hujui maana ya uthibitisho.
Hayo yako ni madai hakuna uthibitisho hapo. Kutojua jambo haina maana halipo. Lete fact with evidences.
Huna uthibitisho so coolThibitisha uwepo wa Mungu , hizo ni porojo bado unapiga tu
Siku nyingine usidakie mada , bila kuwa na uelewa mpana , Hauna uhakika wa uwepo wa Mungu ndio maana uzunguka zunguka tu, mtu hawezi pinga hayupo bila mwingine kuanza kusema yupo, kama yupo thibitisha hapa ili tujue , hakuna atakae jua ,akapinga tena simple tuHuna uthibitisho so cool