Maandishi yapi?kwenye maandish......
Hata hadithi ya juma na uledi imeandikwaWagalatia 6:5......
Anadai ni halika na ndio ukwel , ndio maana namtaka na hili ni jukwaa huru sio kanisaniTrue, sasa mbona unamtaka jamaa athibitishe jambo la kiimani wakati unajua haiwezekani.
Hiyo waefeso ni hadithi kama za juma na uledi tu , ambazo zimejengewa imani ukisema ni uhakika weka uthibitisho hapaThibitisha hiyo hadithi mkuu¡¡¡
Waefeso imetokana na mji uliokuwa unaitwaHiyo waefeso ni hadithi kama za juma na uledi tu , ambazo zimejengewa imani ukisema ni uhakika weka uthibitisho hapa
Usiwe una reply vitu ambavyo hauna uwezo navyo .Waefeso imetokana na mji uliokuwa unaitwa
Efeso... Mtume paulo akawaandikia barua kuwaimarisha kiimani... Huyo juma na uledi ndio vinini..........
Ungeisha OK, kwa mda nilio nao kwa hapa sina cha kujifunza kutoka kwakoOk¡¡¡ mkuu. mda ni mwalimu mzuri.....
Na baada ya kufa utafunguliwa kwa ajili ya uzima au kifo cha mileleTutakufa, tutazikwa na tutasahaulika na Bwana atakuwa bado hajaja, we are mortal being
Sina cha kujifunza kwenye mambo ya imaniOk¡¡¡ shukuran sana kwa mchango wako mkuu... may be siku nyingine ukajifunza pia....
Hayo ni maandiko na ndivyo ilivyo.mwenye kuvumilia... Hata mwisho ndiye atakaye okoka¡ ni bora kufanya maamuzi mapema¡¡¡ kuliko kukata tamaa ukiwa safarini.
"""Bali wao wamngojeao BWANA watapata nguvu mpya;,,,, watapanda juu kwa mbawa kama tai;,,, watapipiga mbio wala hawatachoka;,,,, watakwenda kwa miguu,,, wala hawatazimia"""
Zaburi 40:31......
"""Umngoje BWANA uwe HODARI,,,, Upige moyo konde,,,,,, naam umngoje BWANA.....
Zaburi 27:14......
Kwanini leo ni vigumu, kumngoja BWANA???
Cc: Samson Ernest, Baba mtakatifu91, Dogoli kinyamkela, Matunzo 02, Mopak, Seran
Imani Siyo jambo la mchezo ."""Bali wao wamngojeao BWANA watapata nguvu mpya;,,,, watapanda juu kwa mbawa kama tai;,,, watapipiga mbio wala hawatachoka;,,,, watakwenda kwa miguu,,, wala hawatazimia"""
Zaburi 40:31......
"""Umngoje BWANA uwe HODARI,,,, Upige moyo konde,,,,,, naam umngoje BWANA.....
Zaburi 27:14......
Kwanini leo ni vigumu, kumngoja BWANA???
Cc: Samson Ernest, Baba mtakatifu91, Dogoli kinyamkela, Matunzo 02, Mopak, Seran