Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,625
- 38,750
Huyo dokta mwenyewe nae nampenda sema basi tuNgoja dokta Joanah aje akupime. Akikuta unazo tufanye mpango.
Huyo dokta mwenyewe nae nampenda sema basi tuNgoja dokta Joanah aje akupime. Akikuta unazo tufanye mpango.
Ugonjwa wako umeanzia hapa😂😂😂Huyo dokta mwenyewe nae nampenda sema basi tu
Nini[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ila babu uongo mbaya nimekumissSweetheart umeniita au umenikumbuka tu?
Wee huyu anawadanganya...chura ipo pale pale kama kigezo kikuuuKigezo cha chura kimetolewa, oooh Asante Mungu akili imeanza kuwarudia sasa
SukariK
K
K
K
K
K
K
K
Hiyo inasemwaga tu mitandaoni mkuu, lakini uhalisia wa mtaani wenye izo vitu hawaolewi. Unapanda vipi miwa karibu na shule 😁😁Kigezo cha chura kimetolewa, oooh Asante Mungu akili imeanza kuwarudia sasa
Hebu muache Hazard CFC wangu ana akili za kutoshaNgoja dokta Joanah aje akupime. Akikuta unazo tufanye mpango.
Mie hatutawezana 😂😂Huyo dokta mwenyewe nae nampenda sema basi tu
Hivi inakuaje hata walewe vipi ila home hawasahau?Hebu muache Hazard CFC wangu ana akili za kutosha
Halafu unajua kichwa kinachoweza kuhimili bia zaidi ya nane na kikakumbuka njia ya home ni kipimo tosha cha akili [emoji23]
Kuna wale vichwa vibovu wakilewa wanalala popote 😂Hivi inakuaje hata walewe vipi ila home hawasahau?
Yani atasahau mengine ila sio njia ya home [emoji23][emoji23]
Ha haa yani kuna baba mtu mzima alikua hapa jirani ye alikua analewa mpaka analetwa na toroli siku nyingine kalewa chakari huku kajikojolea ila hakosei kuwaelekeza njia ya home[emoji28]Kuna wale vichwa vibovu wakilewa wanalala popote [emoji23]
Huyo mlevi mzoefu 😅Ha haa yani kuna baba mtu mzima alikua hapa jirani ye alikua analewa mpaka analetwa na toroli siku nyingine kalewa chakari huku kajikojolea ila hakosei kuwaelekeza njia ya home[emoji28]
Nikimkumbuka naishia kuchekaHuyo mlevi mzoefu [emoji28]
Hivi we unajua lakini kinacho nikuta pindi nikiona comments zako we bibi?!!Nilijua umeuliza swali unataka ujibiwe... kutokana na kichwa cha uzi.
Hata hivyo jibu nililoliandaa kichwani kabla ya kufungua uzi ni
Wanaume wanafata manyonyo kwa wanawake.
MK hata shoga anao.
Aisee babe kulwa nilikumiss embu uje leo basi.😀Hebu muache Hazard CFC wangu ana akili za kutosha
Halafu unajua kichwa kinachoweza kuhimili bia zaidi ya nane na kikakumbuka njia ya home ni kipimo tosha cha akili 😂
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] acha hizo doc bila kujaribu siwezi kukubalii kama tumeshindwana[emoji16][emoji16]Mie hatutawezana [emoji23][emoji23]
Jina la doctor hilo watu wanaweza kuamini ujue