Ni ipi tofauti ya simu za Redmi na Xiaomi?

Ni ipi tofauti ya simu za Redmi na Xiaomi?

Kama ulivyojibiwa juu Xiaomi ni kampuni mama ina sub brand zake Redmi, Poco, Mijia etc.

Redmi ni simu za budget ndogo, Na Xiaomi kama 14 ni flagship, bei za hizo flagship ni kubwa most of time ni zaidi ya milioni na zinaweza fika milioni 3 hadi 4.

Kwa budget hadi 800k kama hujali kuagizishia online Unapata Redmi Turbo 3, ambayo ndio simu bora zaidi kwa hio budget.
Mkuu Chief -mkwawa:
Naomba msaada wa kuelimishwa,
Simu za Redme na Xiaomi naona kuna maneno haya sielewi nini maana yake
Pro, Note na Series, ina maana gani na tofauti nikiona neno kwenye simu hizo?
 
Mkuu hivi unazizungumziaje hzi mashine 2

1. ZTE NUBIA Z60 ULTRA
2. ASUS ROG 9 PRO

Yaani in general kulinganisha na flagships za makampuni makubwa kma samsung
Hizo simu zina nguvu sana kwenye Ram, Storage, Processor, Gaming, Battery And Cooling System Ila Inapokuja Suala la Picha Kali, Content Creating, Software Updates Na Ai Tools na kwa bajeti hiyo aliyoiweka ya 800k achukue Pixel7 refurbished au used.
Japo nafikiri alishafanya machaguo tayari.
 
Hizo simu zina nguvu sana kwenye Ram, Storage, Processor, Gaming, Battery And Cooling System Ila Inapokuja Suala la Picha Kali, Content Creating, Software Updates Na Ai Tools na kwa bajeti hiyo aliyoiweka ya 800k achukue Pixel7 refurbished au used.
Japo nafikiri alishafanya machaguo tayari.
Bado sijafanya machaguo mkuu

Nazivizia vivo x100/200 series zishuke shuke kidogo , maana naona upande wa camera zina rates nzuri sana
 
Bado sijafanya machaguo mkuu

Nazivizia vivo x100/200 series zishuke shuke kidogo , maana naona upande wa camera zina rates nzuri sana
Sawa mkuu, Kila kimtu na preferences zake kwenye machaguo ndiyo maana kuna aina nyingi za simu.
 
Back
Top Bottom