Kati ya Xiaomi 15T na Samsung A56 ninunue simu gani

Kati ya Xiaomi 15T na Samsung A56 ninunue simu gani

Hapo hamna Simu.

Ongeza pesa kidogo chukua Google Pixel 7 Pro kwa laki 7 tu.

Machine ya kazi hiyo haichoki, battery capacity 5050mah, camera kali kwa ajili documents scanning, uwezo mkubwa wa kutunza charge
Changamoto kwa google pixel hapa TZ hakuna mpya na hizo refurbished haziaminiki, nlishawai nunua Google pixel 5A ikaja kuzima ghafla tuu from no where
 
N series sizifaham hizo
S series nyingi zina changamoto ya Green line kwenye kioo
Ilo tatizo la AMOLED Screen za Samsung ambalo linaweza ipata ata iPhone na A series ambazo wanatumia izo screen za Sammy.
 
Changamoto kwa google pixel hapa TZ hakuna mpya na hizo refurbished haziaminiki, nlishawai nunua Google pixel 5A ikaja kuzima ghafla tuu from no where
Nakubali. Mimi 3 ilizima, 3a ilivimba battery, ila 4 ilikaa 2 years. So unaweza pata imara.

Pia Pixel kuanzia 8 kwenda juu hazina shida kama za zamani.
 
Back
Top Bottom