Ni bora CHADEMA ife kuliko kuvuliwa uanachama

Ni bora CHADEMA ife kuliko kuvuliwa uanachama

Status
Not open for further replies.
Ni wapi uchafu uliondolewa kwa ukuweka uchafu mwingine? Tunaondoa uchafu kwa kuufagia ili tubaki wasafi! Ww subiri tu kama kuna uchafu umebaki utajidhiri tu muda si mrefu na tutauondoa tu!! Napita mwana.


Mkuu, hadi mtakapobaki wale tu mnaokubaliana kwa kila kitu kila wakati??? That is the true meaning of Death, kifo cha akili na fikra!
 
Kweli kabisa Zitto ni mjinga sana tu kwani andhani ni yeye tu mwenye mawazo ya maana chadema na wala hakuna viongozi wengine wenye mawazo! Ataishia pabaya manake tumeshamshtukia jamani!
 
Katika watu wasiojua wanachofanya ni nini pamoja na wewe mbowe mpaka kawazalilisha wanawake wenzako halafu bado unamchekea tu.
 
Kweli kabisa Zitto ni mjinga sana tu kwani andhani ni yeye tu mwenye mawazo ya maana chadema na wala hakuna viongozi wengine wenye mawazo! Ataishia pabaya manake tumeshamshtukia jamani!
Kwani nani mwingine mwenye mawazo ya maana chadema tofauti na zitto?
 
Haya ni mawazo ya kila asiye na mapenzi kwa nchi yake,
Nchi inayosaka mabadiliko ya kweli,
nchi ambayo wananchi wake wana umasikini uliokidhiri,
nchi ambayo wananchi wake wanauwawa na wengine kuteswa bila hatia kwa sababu ya kudai haki zao,

Haya yyote yametokea na tumeyashuhudia,
Ila wapo watanzania ambao wako tayari kulinda maslahi yao si wa umma.

LAZIMA WAMETUMWA...
Si rahisi kwa mzalendo wa nchi hii na anayejua ni namna gani watu wametoa sadaka uhai wao ili kuipigania Tanzania
HAIWEZEKANI...

Eti sitaondoka kama walivyofanya wengine, NI KWELI usiondoke ila amini tu kwamba hakuna mpango wako wowote utakaoukamilisha, mwombe MUNGU sana, kuna damu inakulilia, msaliti usiye na hata chembe ya huruma kwa wahangaikao, Kiongozi unayedhani ni wewe tu mwenye mawazo mbadala ya kuikomboa Tanzania .

CHADEMA NI IMARA KULIKO UIMARA WENYEWE..
POLENI SANA WASALITI..
POLE SANA WADHAMINI WA WASALITI..
HAKUNA WA KUUZIMA MOTO HUU..
MLIZOEA VYA KUNYONGWA MJIOKOTEE.

WALAANIWE WOTE WENYE NJAMA ZA KUIVURUGA CHADEMA.
NA WALAANIWE WOTE WASIOITAKIA MEMA TANZANIA.



Dada uko kwenye Perio.d nini au mimba inakusumbua? Kiongozi anayejiona yeye pekee ni MBOO.WE ambae kwa anagombania Uenyekiti kwa awamu ya 3 hii utadhani hakuna mwenye uwezo huo wa kugombea mambo hayo tushayazoea CUP kina Lipumba. Halafu ndio mnajiita chama cha Demokrasia, uchaguzi uliopita mlimwambia atumie busara na kweli hakugombea ss hiv anautaka mnamletea Zengwe.

Nimetoka kumdharau sana Tundu Lissu na wengine ambao ni wasomi Wehu inakuaje mtu form4 failure anawaburuza kiasi hiki na chama cha kiImla?
 
Bado Tanzania hamna wakombozi wa kweli kila mwanasiasa anawaza tumbo lake tu akishiba kelele zinaisha
 
Haya ni mawazo ya kila asiye na mapenzi kwa nchi yake,
Nchi inayosaka mabadiliko ya kweli,
nchi ambayo wananchi wake wana umasikini uliokidhiri,
nchi ambayo wananchi wake wanauwawa na wengine kuteswa bila hatia kwa sababu ya kudai haki zao,

Haya yyote yametokea na tumeyashuhudia,
Ila wapo watanzania ambao wako tayari kulinda maslahi yao si wa umma.

LAZIMA WAMETUMWA...
Si rahisi kwa mzalendo wa nchi hii na anayejua ni namna gani watu wametoa sadaka uhai wao ili kuipigania Tanzania
HAIWEZEKANI...

Eti sitaondoka kama walivyofanya wengine, NI KWELI usiondoke ila amini tu kwamba hakuna mpango wako wowote utakaoukamilisha, mwombe MUNGU sana, kuna damu inakulilia, msaliti usiye na hata chembe ya huruma kwa wahangaikao, Kiongozi unayedhani ni wewe tu mwenye mawazo mbadala ya kuikomboa Tanzania .

CHADEMA NI IMARA KULIKO UIMARA WENYEWE..
POLENI SANA WASALITI..
POLE SANA WADHAMINI WA WASALITI..
HAKUNA WA KUUZIMA MOTO HUU..
MLIZOEA VYA KUNYONGWA MJIOKOTEE.

WALAANIWE WOTE WENYE NJAMA ZA KUIVURUGA CHADEMA.
NA WALAANIWE WOTE WASIOITAKIA MEMA TANZANIA.

Hivi mkuu Rose,kweli kabisa hata ukitumia akili ya kawaida tu ya kuzaliwa nayo ambayo Mungu anatunuku kila mtoto wake,huwezi ona kuwa ni nani mwenye njama za kuivuruga CDM? Kweli mkuu hulioni hilo hata kwa haya haya macho ya nyama?
Pamoja na yote kuzungumzwa na kuwekwa hadharani kwa ushahidi kadha wa kadha kwa pande zote zinazohitilafiana katika CDM,bado hujaweza kujua tu nani ni nani na anafanya nini kwa manufaa ya nani na yapi?
Ni vyema sana tukawa tunarudi nyuma kujaribu kuona kulitokea nini katika jambo fulani kwa kipindi cha nyuma,maana bila kujua historia ya jambo lolote lile,ni vigumu sana kuweza kutambua jambo hilo kwa undani.
 
Kuna watu humu Jf wanachekesha kweli yaani uwezo wao wa kuchambua mambo umekufa ile mbaya. Hakika hawa kweli ni misukule ya akina Slaa na Mbowe

The only place where we're bigoted now is we only want to be around people who agree with us.
You think about it. And in our media habits, we go to the television stuff, we go to the radio talk shows, we go to the blog sites that agree with us. And it can have very bizarre consequences.....I force myself to listen to people who disagree with me, and to try to get into a fact-based mode.
Bill Clinton (Yale University Class Day Speaker, President Bill Clinton - Subtitles (en) )
 
Haya ni mawazo ya kila asiye na mapenzi kwa nchi yake,
Nchi inayosaka mabadiliko ya kweli,
nchi ambayo wananchi wake wana umasikini uliokidhiri,
nchi ambayo wananchi wake wanauwawa na wengine kuteswa bila hatia kwa sababu ya kudai haki zao,

Haya yyote yametokea na tumeyashuhudia,
Ila wapo watanzania ambao wako tayari kulinda maslahi yao si wa umma.

LAZIMA WAMETUMWA...
Si rahisi kwa mzalendo wa nchi hii na anayejua ni namna gani watu wametoa sadaka uhai wao ili kuipigania Tanzania
HAIWEZEKANI...

Eti sitaondoka kama walivyofanya wengine, NI KWELI usiondoke ila amini tu kwamba hakuna mpango wako wowote utakaoukamilisha, mwombe MUNGU sana, kuna damu inakulilia, msaliti usiye na hata chembe ya huruma kwa wahangaikao, Kiongozi unayedhani ni wewe tu mwenye mawazo mbadala ya kuikomboa Tanzania .

CHADEMA NI IMARA KULIKO UIMARA WENYEWE..
POLENI SANA WASALITI..
POLE SANA WADHAMINI WA WASALITI..
HAKUNA WA KUUZIMA MOTO HUU..
MLIZOEA VYA KUNYONGWA MJIOKOTEE.

WALAANIWE WOTE WENYE NJAMA ZA KUIVURUGA CHADEMA.
NA WALAANIWE WOTE WASIOITAKIA MEMA TANZANIA.

Pole sana mchumba!!!! Povu likutoke tu salama. Lakini kiukweli Zitto tunaye tu mpaka mwisho wa chadema.

Kama ni kosa mlilifanya mapema mlipotangaza kuwa chadema ni chama cha watanzania wote.

Mngeweka bayana tangu mwanzo kuwa cdm ni Chaga Development Manifesto msingelituona sisi akina Zitto. Sasa chama kina jasho letu kwa miaka mkngi sana eti leo hii mnathubutu kutuvua uanachama bila hata kufuata utaratibu. Haiwezekani. Tupo na tutaendelea kuwepo.

Hivi ni kwanini misukule wote wa dj baba freelady na babu slaa hawawezi kuona ufisadi hawa wahafidhina kuanzia kwenye kutafuna fedha za chama mpaka kupora wake za watu!!!!!

Mwaka huu povu litawatoka sana. Nalog off
 
Haya maubili ya kujifanya wapenda demokrasia tutaishia kuyasikia tu midomoni na kwa sababu mdomo ni nyumba ya maneno basi hapa tutasikia kila neno , hizi demokrasi za kwenye mic tumezichoka tuna taka za moyoni, huwezi kujiita mpenda demokrasia wakati unahujumu chama ambacho kimekufikishapa hapo ulipo jambo ambalo wengi tunashindwa kulijua ni kwamba chama ni nyumba tu amboyo inakusanya watanzania wa aina zote hivyo utakapo lipua bomu watakao umia ni watanzania walio ndani.

Hakuna mtu anayeitwa ccm au chadema watanzaia tunapata maumivu sana kutokana na uwepo wa watu wanao tumia nafasi zao ndani ya vyama kujinufaisha wao binafsi, ni ukweli usio pingika kwamba kila binadamu ana nature ya ubinafsi( u mimi) lakini inakuwa ni hatari zaidi unapofikia hatua hata ya kuuza utu wa watanzania, ni wazi kwamba kwa wakati huu watania walio wengi wameshajitambua bongo lala ni wachache, tunahitaji mabadiliko kuanzia maisha ya ndani mpaka maisha ya kawaida, siasa zinatuachia makovu makubwa ndani ya familia mpaka jamii kiujumla, ugumu wa maisha kila mmoja naujua chanzo cha ni hizi hizi siasa tunazo zishabikia ndo zinazoendesha maisha yetu.
 
Dada Rose Mayemba, nasoma na kuhisi kwamba ulivyokuwa ukiandika ulikuwa umesimama sehemu unayoweza kuona uzuri wa nchi yetu (countryside - mfano viunga vya Ml. Kilimanjaro, juu ya vilima vya Saranda karibu na Tinde, Namtumbo, Kamachumu, nk) ikiwa imekaliwa na watu wanaohangahika huku wakiitegemea serikali/vyama kuwanusuru na matatizo yaliyokithiri.
Bandiko lako linanifanya nianze kufikiri ni Mtanzania gani aliwahi ku 'forgo' cheo chake kwa ajili ya faida ya wengi na kumkumbuka mzee mmoja aliyeniambia hivi "kama unadhani sisi wazee tumejaa unafiki na fitina basi nyie vijana ni zaidi ya mara mia kutuzi. Taratibu naanza kukubaliana naye!
"
 
Leo nimesoma thread nyingi sana hapa JF labda kuliko siku nyingine yoyote,,, CDM inaonekana mpaka sasa hamjajitambua, muwe makini katika hili. CCM wanawaombea njaa, sasa nyie baada ya kutafuta shida iko wapi na kumaliza shida yetu mmeingia kwenye malumbano yasio na tija kwenu, yaani mnaonekana mpo nje kabisa ya reli pamoja na kuwa na wasomi wengi lakini baado mko kipropaganda zaidi.

CDM kuweni makini mnajimaliza wenyewe, kama kweli mko makini jitahidini kupunguzu idadi ya wanafiki kwenye chama chenu.
CDM mmejaza wanafiki wengi ambao hawawezi kujiongoza kiakili ( akili za kushikiwa, fulani kasema.)
CDM mmejaza watu wengi ambao hawana dhamira ya dhati kama ilivyo kwa CCM, wengi niwale ambao kwa sababu hawawezi kutoka kiumaarufu wakiwa CCM ( namaanisha wale walionyimwa au kukosa nafasi za kuongoza wakiwa CCM).
CDM epukeni kutoa mifano kujifananisha na CCM mkituhumiwa kwa lolote baya (namaanisha ooooh mbona CCM wadini, wakabila) hapa tunapata picha kumbe misingi ni ileile ya kiCCM.!

HUO NI MTAZAMO TU.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom