Ni bora CHADEMA ife kuliko kuvuliwa uanachama

Ni bora CHADEMA ife kuliko kuvuliwa uanachama

Status
Not open for further replies.
kweli huyu msaliti kajiweka uchi anasema wapinzani hawafai kupewa nchi sasa mbon anang'ang'ania upinzani? Siaende huko wanakostahili kutawala milele?

Ule uzi hukuuelewa........kitendo cha viongozi kuchunguza mawasiliano ya watu katika chama cha siasa ni hatari.......Chama ambacho hakijashika Dola.......je kikishika Dola kitakuwaje?..... hicho ndicho zzk alichotanabaisha.........Usiwe Mbulula wa Fikra......au ni Kiu cha Macho........?
 
Hivi huyu zito mbona sio msikivu au kichwa chake kizito kuelewa kama jina lake.
 
Rose Mayemba Msimamo wa Zitto naukubali. Kwani hata hao waliobaki si wasafi. Kama kuondoka na waondoke akina Mbowe na Slaa ambao wamenajisi chama
Ni lini utaanza kujadili suala kupanda kwa bei ya umeme na maji.
 
Last edited by a moderator:
HIVI ZITO umeponzwa na nini? Ni TAMAA au UWEZO MDOGO wa kuona mbali? Ni wazi kuwa kwa sasa uko kwenye wakati mgumu sana kisiasa, kwa sababu haukubaliki CCM kwani wakikupokea njama yao itakuwa bayana na vile vile haukubaliki CHADEMA kwa kuwa umenyea kambi (umetukana mamba kabla ya kuvuka mto). LABDA ujiunge na CUF labda watakubaliana na hayo unayoyafanya. DOGO kwa wakati wako kaa chini halafu tafakari, na ujiulize hivi kwa sasa unaweza ukasimama na kukemea maovu kama Enzi zile? KWISHA HABARI yako yaani umeshindwa kutumia hata elimu yako ya EGM. Nakushauri badilika kama siasa safi imekushinda nenda kajiunge na wenzako wanaotaka kuwaaminisha watanzania kuwa hakuna maisha bora zaidi ya haya wakati wao wanaishi vizuri kwa kuiba mali za umma. MASIKINI ZITO ushujaa wako wote umekwisha baada ya kuingizwa kwenye ufisadi bila kujuwa. mwanzo ulipokuwa unakwepa kushirikiana na wenzio nilidhani unasumbuliwa na u super star wa kisiasa kumbe masikini ya mungu ulishazama kwenye dimbwi la ufisadi ukaacha kutetea yale tuliyokuwa tunayaamini, na kwa dharau ukaanza kuona siasa zetu za people's power ni za vurugu kama wanavyoziita wafadhili wako wa CCM ambao hawapendi kuona watu wakijitambua na kudai haki zao. Ukawa UNATUKWEPA sasa nini kinachofanya uanze kutung'ang'ania au HUKO nako hawakutaki? Basi anzisha chama chako ambacho humo utaruhusu kila mtu kufanya madudu kama haya uliotaka kuyafanya CDM.
 
Dada uko kwenye Perio.d nini au mimba inakusumbua? Kiongozi anayejiona yeye pekee ni MBOO.WE ambae kwa anagombania Uenyekiti kwa awamu ya 3 hii utadhani hakuna mwenye uwezo huo wa kugombea mambo hayo tushayazoea CUP kina Lipumba. Halafu ndio mnajiita chama cha Demokrasia, uchaguzi uliopita mlimwambia atumie busara na kweli hakugombea ss hiv anautaka mnamletea Zengwe.

Nimetoka kumdharau sana Tundu Lissu na wengine ambao ni wasomi Wehu inakuaje mtu form4 failure anawaburuza kiasi hiki na chama cha kiImla?
Achana na mambo ya chama chetu, pilipili usizozila zakuwashiani?.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom