Ngorongoro ilishachukuliwa kitambo...

Wapishe ndio kwani wao Wana haki Sana kuliko wenzao wa kwenye migodi au wale wa Ruaha?

So long as Wana pa kwenda ,watii sheria bila shuruti maana Uhifadhi na faida zake zina tija zaidi kwa Nchi kuliko individuals hao.
 
Majaliwa tangu atudanganye jiwe linatusalimu na ni lizima la afya kumbe limefia pale mzena BASI KUMUAMINI HAIWEZEKANI. Ccm imeuza nchi na kweli jiwe tunalikumbuka japo sasa ni fuvu pale chato. Ila jiwe liliua watu sana japo tunalikumbuka.
una ushaidi wa mtu alieuliwa na Jiwe ?kuna muda tunahukumu kwa hisia tu
 
Yapo mambo kwa akili ndogo tu ya kiuanadamu unaona kabisa hili silo, unaona kabisa watu wanachota mchanga kwenye kingo za daraja unangoja utafiti kwanza ufanyike badala ya kuwaondoa haraka"
Naona unakimbia hoja kiaina
 
Mwanzoni mwa mwaka huu nilipata fursa ya kutembea Magharibi mwa Tanzania. Nilichokiona ni nchi kuuubwa yenye ardhi yenye rutuba,mabonde na mito ambavyo havijawahi kutumika tangu kuumbwa kwa Dunia. Hata tukizaliana kwa Kasi ya aina gani hatutoimaliza ardhi ya Tanzania. Tatizo liko Serikalini, viongozi tulionao hawana maono wala mbinu sahihi za kuongoza nchi. Hivi vyama ndio kabisa, kikongwe kimepoteza dira na vipya havina itikadi wala mrengo unaoeleweka zaidi ya maslahi binafsi.... Iko siku yataibuka machafuko na mtafutano.
 

Attachments

  • IMG_20211227_140938_917.jpg
    1.5 MB · Views: 26
  • IMG_20211227_140926_862.jpg
    1.6 MB · Views: 29
  • IMG_20211227_140904_869.jpg
    1.3 MB · Views: 29
  • IMG_20220102_160806_056.jpg
    1.7 MB · Views: 32
  • IMG_20220104_113701_656.jpg
    1.3 MB · Views: 31
Beautiful Tanganyika..!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…