New BABU National Hospital | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New BABU National Hospital

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inkoskaz, Mar 11, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Jionee mwenyewe Mambo ya kwa BABU. Huo umati Muhimbili haifui dafu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    mkuu nimeamini wewe lazima utakuwa umeenda
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    mkuu hapo tumekaa 2 days na tukashindwa kupata huduma tukageuza tukihofia ratiba za majukumu mengine kuharibika
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,700
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    New BABU World Referral Hospital Dunia nzima ita-salute kwa babu.
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Picha hii imenisikitisha sana sana huyu mama na mumewe, inaonyesha wanapendana, hawa ni watanzania wenzetu waliokata tamaa.

    [​IMG]
     
  6. m

    mbarbaig Senior Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 151
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu tunashukuru kwa updates
     
  7. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Ulimwengu mzima utamjua babu!
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,911
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Hapa ndipo dawa inatoka jikoni!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,911
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Dawa zenyewe ndizo hizi zikiwa mtamboni!
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,085
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mkuu, kazi yako mie naikubali kishhhhhenzi! we ni mkali.....
    Habari na picha inaleta maana zaidi...
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,733
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    Kwanini Waziri wa Afya anahangaika na Babu badala ya kusaka zile Pharmacy zinazouza madawa yaliyopitiliza muda wake?
     
  12. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hawazuii dawa za masai zinazouzwa ovyo mitaani,au mbona hawafanyii utafiti wa waganga wanaowapa dawa za ubunge na uwaziri?
     
  13. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana serikali imasitisha huduma za Babu ili vigogo wapate nafasi ya kwenda bila bugudha wala watu kujua.
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Serikali kama wkao serious wanatakiwa wawapima watu waliopewa dawa na babu kama inafanya kazi badala ya kuwakatisha tamaa wagonjwa mahututi ambao wamefika kwa babu kupata dawa kutokana na kukosa dawa kwenye hospitali za serikali.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu, badala ya serikali kumzuia hapa red cross/ crescent wangepeleka tents na mobile toilets ili mamboa yaende vizuri na huduma nyingine muhimu. Wingi wa watu ni kuonesha kuwa ni kwa jinsi gani wati tuna matatizo na tuahitaji ufumbuzi, hiyo rangi ya kijani ya mimea imenipa raha kwani inaonesha mtumaini. Vumbi la barabara lina nikatisha tamaa kwani linaonesha uduni wa maisha na ubovu wa miundo mbinu. Hiyo nyumba ya tope inaonesha kuwa tuanhitaji kufanya kazi ya ziada kujaribu kunyanyua maisha ya watu. Babu amefanya kazi nzuri twaweza kupinga (kwa maneno au matendo) au kukubali (Kwa imani)
     
  16. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwa ukweli serikali isijaribu kuingilia uhuru wa mtu na imani yake,,,,,matibabu yao rasmi yamesindwa kumaliza kilio cha watu wengi ,hivyo wawaachie wachague matibabu mbadala ya bei nafuu,,,inatakiwa iwashauri watu waende kwa awamu kuepusha msongamani kama imeshindwa kuweka mahitaji ya uma kwa wakati mwafaka,,,,,
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Long live Babu!
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hiva jamani kuna ushahidi wowote wa watu kupona na hizo dawa?
     
  19. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Msoropakaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...uko juu
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Nimekusoma Somoche...make adventure kwenda Samunge
     
Loading...