Never underestimate the power of nyumba ndogo

Never underestimate the power of nyumba ndogo

kamusi hyo inaitwa 'player gets played' ,inapunguza sana stress kwa kweli..
 
Last edited by a moderator:
Hivi kumbe wanaume ni selfish eeh? At the same time wanaume hawataki tena kuoa housewives, wanataka working class women sababu wameshaona maisha yalivyo magumu, wanahutaji msaada wa malezi.hilo hawalioni kwamba ni failure kwao ila kutwa kutaka kupetiwa petiwa.
Huyo huyo mwanamke atoke kazini, kachoka kama wewe.arudi akupikie, watoto wamdandie mwilini na uchovu wake awahudumie, wakati huo mwanaume uko bize na rimoti madai wategeshea taarifa ya habari ya sa mbili kamili.kama hujazaa vile.we ushapumzika, ushaoga ushashiba wataka usiku mkeo akupeti peti wala asikwambie kachoka.afu uje kutishia kutoka na nyumba ndogo...yani uoe kabisa huyo nyumba ndogo tuone kama ni mwanamke kweli.wengi mkishabugi mnarudi humu kuomba ushauri wa kurudia wake zenu sababu ndo mnakuja amini nyumba ndogo ni mitego ya kunyonyana hela.huna hata maendeleo uliyofanya! Its high time wanaume mnitambue.ndoa is more than that! Siku vaeni uhusika wa wake zenu muone kama ni maembe! Eboo
Wapwani wengi wanaonekana kuweza kupetiana sababu kwao its customary kuwa housewife kushinda nyumbani kuogea machicha ya nazi kumsubiri mume jioni.wanawake wanaweza sana kupeti kama huna kazi ya kufanya ye mume anatimiza mahitaji yote ya nyumbani.sio mtake mke afanye kazi huku wataka awe mashine ya kukupa maraha usiku kucha! Utu wenu uko wapi!...

wanaume are sooo selfish kiukweli,cha msingi jikomboe dada,weka housegirl ,house boy akutue mzigo wa kazi za home,na cha msingi kuolewa umeshaolewa,nyumba ndogo vurugu za muda tu,hana power kiasi hiko,
 
siwezi kupenda kama kipindi cha uchumba mda ule msukumo ulikua kuimpress ili nikupate tu ila maisha halisi ni tofauti kabisa na enzi za uchumba!!! time & cost zile mwanaume alizokua anaingia kipindi cha uchumba sio sustainable in a long run so get used to it!!! kila cku nikutoe out, weekend bagamoyo au zenji, shopping kila wiki za nguo, ukija geto napika chakula unakula tu, nyumba safi nk ni kuigiza tu ili nikupate ishi kama maisha ya kwenu yalivyo ya kila cku ustake kuja kuanzisha style mpya ya maisha kwangu!!!
Hizo cost kwa mkeo usitishe ila kwa nyumba ndogo uzitoe? kwanini usizitoe kwa mkeo?
 
mi hata hanisumbui na hizo nyumba ndogo zake bana, kwani mimi ndio sitongozwi?

huyu wa kwangu alinirusha roho sana na hizo nyumba ndogo..mwanaume anarudi usiku saa 8-9

kwa uchungu na upendo nilikuwa hata silali, namuwazia tuuuu mume wangu, nikipiga cm hapokei, hapo chakula nimemuandalia, mwenyewe nimeoga nimejiremba namsubiri arudi wapi..mwishoe unaishia kulala na njaa na hasira juu

nikaona ya nini, na mimi nikawa na kidumu changu, yeye hata arudi asubuhi mi sijali...yale mapresha ya kuhangaika kumtafuta nikawa sina, na chakula nakula mapema nalala wala habari sina..na akirudi wala sikasiriki mana najua na mimi si ninaye? ila mimi sichelewi nyumbani na for years hakujua ila alishangaa tu simjali tena, yaani yale maatention mume kachelewa sijui yuko wapi wala sina..yaani kwa kifupi wivu sina ye aende anakotaka arudi muda anaotaka, mi poa tu..

alivoona sina time naye sasa ndo akaanza kutafuta why? bado hajui ila ana wasi wasi na mawivu kibao simu yangu ikiita tu keshaishika..mara anakuja ofcn bila taarifa ilimradi tu aone km niko kweli ofcn, na huko kuchelewa usiku keshaacha long time anawahi home kuliko hata mimi, sijui ndio keshatemwa na uyo nyumba ndogo au vp! au ndo kajionea bora ya mama fulani!!!!! sijui, wala sijamuuliza... haya sasa nasema nyumba ndogo imeishia wapi siku hizi? kawa mpole kama kamwagiwa maji, na hiyo nyumba ndogo yenyewe inamtukana kama mtt mdg, yani ukiona hizo msg anazotumiwa utamuonea huruma..na ndio kamzalisha na mtoto basi ndio anakomaje? mie namwangalia tu, namwambia nenda mkalee mtoto unaitwa, hajibu kimyaaaaaaaa kama kamwagiwa maji vile..kuna siku kaniambia eti mi nataka kumtelekeza huyo mtt nifanye nini? nikamwambia usinihusishe kwenye zambi zako kwani wakat una..........huyo mama yake ulinambia? basi kimya anabaki kama kamwagiwa maji ya baridi vile...
na hio nyumba ndogo yake ikipiga simu nampa namwambia pokea, wakati mwingine hapokei itapigwa weeeeeeeee mpaka namlazimisha ndio anapokea basi utasikia wanavojibizana na mitusi kibao!!!! heheeee, najisemea moyoni..uliyataka mwenyewe sasa utajibeba!!! wewe si uliona nyumba ndogo ya maana ngoja ikuonyeshe kazi sasa...na hiyo nyumba ndogo inamuaibisha hadi kazini, anakomaje????... na sasa alivo hana akili akawa na nyumba ndogo isiyo na kazi halafu ikazaa, yaani ni vurugu kwa kwend ambele.........ndio sasa eti karudisha majeshi kwa mama naniii mpooooole mwenyewe, hata umseme vipi anajiinamia tu...anaona aibu tuu

na moyoni najisemea mi nilikuwa sijui kucheat, amenifundisha yeye..(in fact alinikuta virgin)..na nilikuwa sijui mwanaume zaidi yake...lakini hizo nyumba ndogo zake zimenitia akili, nami nikajua maaana halisi ya kidumu...

kwa iyo msifikir nyumba ndogo ni soulution...ingekuwa ni solution basi huyu wa kwangu angekuwa na furaha tele na amani kibao lkn kwa sasa ndio kazidiwa na mawazo lukuki na ananishitakia mimi nimsaidie jinsi ya kuhandle hilo li nyumba ndogo lake waliloshindwana....kila siku anajutaga tuuu, na mi nasema bado.......mfyuuuuuuuuu
Asante Kwa Hadithi Nzuri, nadhani iko kianalojia zaidi Na ilitungwa kipindi kilee Cha Mokasi Na Pekoz Kwenye miaka ile ya hamsini-kweusi wakati hata msamiati HIV Ulikuwa Bado sana kuvumbuliwa.. Karibu Kwenye ulimwengu wa dijitali mwanakwetu ambapo ukicheza peku unayakanyaga mawaya live.. Sio ulimwengu ule wa kuuchezea kivilee..
 
mi hata hanisumbui na hizo nyumba ndogo zake bana, kwani mimi ndio sitongozwi?

huyu wa kwangu alinirusha roho sana na hizo nyumba ndogo..mwanaume anarudi usiku saa 8-9

kwa uchungu na upendo nilikuwa hata silali, namuwazia tuuuu mume wangu, nikipiga cm hapokei, hapo chakula nimemuandalia, mwenyewe nimeoga nimejiremba namsubiri arudi wapi..mwishoe unaishia kulala na njaa na hasira juu

nikaona ya nini, na mimi nikawa na kidumu changu, yeye hata arudi asubuhi mi sijali...yale mapresha ya kuhangaika kumtafuta nikawa sina, na chakula nakula mapema nalala wala habari sina..na akirudi wala sikasiriki mana najua na mimi si ninaye? ila mimi sichelewi nyumbani na for years hakujua ila alishangaa tu simjali tena, yaani yale maatention mume kachelewa sijui yuko wapi wala sina..yaani kwa kifupi wivu sina ye aende anakotaka arudi muda anaotaka, mi poa tu..

alivoona sina time naye sasa ndo akaanza kutafuta why? bado hajui ila ana wasi wasi na mawivu kibao simu yangu ikiita tu keshaishika..mara anakuja ofcn bila taarifa ilimradi tu aone km niko kweli ofcn, na huko kuchelewa usiku keshaacha long time anawahi home kuliko hata mimi, sijui ndio keshatemwa na uyo nyumba ndogo au vp! au ndo kajionea bora ya mama fulani!!!!! sijui, wala sijamuuliza... haya sasa nasema nyumba ndogo imeishia wapi siku hizi? kawa mpole kama kamwagiwa maji, na hiyo nyumba ndogo yenyewe inamtukana kama mtt mdg, yani ukiona hizo msg anazotumiwa utamuonea huruma..na ndio kamzalisha na mtoto basi ndio anakomaje? mie namwangalia tu, namwambia nenda mkalee mtoto unaitwa, hajibu kimyaaaaaaaa kama kamwagiwa maji vile..kuna siku kaniambia eti mi nataka kumtelekeza huyo mtt nifanye nini? nikamwambia usinihusishe kwenye zambi zako kwani wakat una..........huyo mama yake ulinambia? basi kimya anabaki kama kamwagiwa maji ya baridi vile...
na hio nyumba ndogo yake ikipiga simu nampa namwambia pokea, wakati mwingine hapokei itapigwa weeeeeeeee mpaka namlazimisha ndio anapokea basi utasikia wanavojibizana na mitusi kibao!!!! heheeee, najisemea moyoni..uliyataka mwenyewe sasa utajibeba!!! wewe si uliona nyumba ndogo ya maana ngoja ikuonyeshe kazi sasa...na hiyo nyumba ndogo inamuaibisha hadi kazini, anakomaje????... na sasa alivo hana akili akawa na nyumba ndogo isiyo na kazi halafu ikazaa, yaani ni vurugu kwa kwend ambele.........ndio sasa eti karudisha majeshi kwa mama naniii mpooooole mwenyewe, hata umseme vipi anajiinamia tu...anaona aibu tuu

na moyoni najisemea mi nilikuwa sijui kucheat, amenifundisha yeye..(in fact alinikuta virgin)..na nilikuwa sijui mwanaume zaidi yake...lakini hizo nyumba ndogo zake zimenitia akili, nami nikajua maaana halisi ya kidumu...

kwa iyo msifikir nyumba ndogo ni soulution...ingekuwa ni solution basi huyu wa kwangu angekuwa na furaha tele na amani kibao lkn kwa sasa ndio kazidiwa na mawazo lukuki na ananishitakia mimi nimsaidie jinsi ya kuhandle hilo li nyumba ndogo lake waliloshindwana....kila siku anajutaga tuuu, na mi nasema bado.......mfyuuuuuuuuu

Pole Dada! Ila umesema kweli kupita maelezo! wanaume wanaoshangaa kuona wake za watu wanachapwa nje ya ndoa zao, sababu ni hizo hapo juu! tena hao ni wake decent!
Bado wale wanaofanya kwavile mwanaume kashindwa kitandani na kuprovide kwa ajili ya familia!.... therefore Nyumba ndogo goes both ways!
 
Serengeti sio mbadala wa Mume.. Embu Basi alale huko tuone..! No way.. !

Kumbe mnalijua hilo! Nini sasa kinawafanya mshike bastola wake zenu wakitinduliwa na hao Serengeti boys na Marioos? Aliyekuambia kulala kwa mwanaume ni mapenzi nani? Unalala ili iweje wakati kakushughulikia 4 hrs tu na kakupa dose ya wiki nzima? Wewe mume dose hiyo unahitaji miezi miwili!
So mume ni jina na title lakini mpenzi wa kweli wa moyo ni yule anayeshughulika vizuri na hisia na matakwa ya mwanamke! Upo hapo? Hii thread yako iliwafaa Bibi zako siyo applicable kwa kizazi hiki cha dotcom!
 
mume akicheza peku HIV haiji? ila mke akicheza peku HIV ndo inakuja?



Asante Kwa Hadithi Nzuri, nadhani iko kianalojia zaidi Na ilitungwa kipindi kilee Cha Mokasi Na Pekoz Kwenye miaka ile ya hamsini-kweusi wakati hata msamiati HIV Ulikuwa Bado sana kuvumbuliwa.. Karibu Kwenye ulimwengu wa dijitali mwanakwetu ambapo ukicheza peku unayakanyaga mawaya live.. Sio ulimwengu ule wa kuuchezea kivilee..
 
umeona eeeeeh wanaume wengi hawafikirii hilo wao wanajua kuoa kuzalisha na kutoa pesa ya matumizi basiiiiiii majukumu mengine yote yanamwangukia mwanamke
pamoja na majukumu mengi aliyonayo mwanamke ndani ya nyumba mume bado anawaza raha apewe yeye badala wapeane na mke wake
na akiona hazipo roho yake ya kibinafsi inamtuma akatafute za kulipia nje ya ndoa

Hawa viumbe wa kiume ni wabinafsi saaaana
 
Nadhani sio Hoja ya kumteta au kumtetea yeyote.. Tunaongelea fact Za Maisha.. Nionyeshe weak point tujenge palipo bomoka pamoja.. Ivi unadhani nani anafurahia Kuwa Na Nyumbandogo? Kama yote anayoyataka anayapata Ndani?!?. May be amejiskia Kuwa Na another women apart Na Mkewe Sasa huyu ni Mhuni tu Malaya. Malaya ni Mtu asiye Na specific person, Leo huyu kesho yule.. Lakini Nyumbandogo Mtu anazaa Hadi three children there.. ! Hii ni zaidi ya tunavyo fikiri tutafakari zaidi.. Mie naumia wale Watoto Kule nje watapata malezi ya UPANDE mmoja wa mzazi this pain more

Ukiweza hamisha na mizigo yako yote kwa huyo nyumba ndogo,binafsi mimi huwa hawanipi tabu hawa nyumba ndogo.

Mkeo akuliwaze na wewe umfanyaje?? Au wewe mwanaume ndo unahisia zaidi yake?? Badala ya kutatua tatizo unalikimbia ili iweje??

Nenda kazae hata watoto kumi that won't change a thing.
 
mume akicheza peku HIV haiji? ila mke akicheza peku HIV ndo inakuja?

Ahsante kwa point nzuri! HIV imekuwa kimbilio badala ya kujibu swali hilo!
Mume akishindwa majukumu ya familia yake mke atafute mwanaume wa pembeni wa kujazia alivyoshindwa mumewe? Jibu
- Atapata HIV ila mwanaume na nyumba ndogo hawezi pata HIV!
- Mwanamke kaumbiwa mwanaume mmoja! Ila
mwanaume kaumbiwa wanawake wengi!
- Mwanamke hatakiwi kushindana na mwanaume, ila
mwanaume
anatakiwa kushindana na mwanamke!
- Mume akicheat ni wajibu wa mwanamke kumuombea na kumsamehe, ila mke akicheat, piga magumi na mateke, tia ulemavu kisha fukuza kabisa, manake hafai kuombea hata Mungu hasikilizi maombi hayo!


Majibu ya kitoto tena wa St. Kayumbas!
 
Serengeti sio mbadala wa Mume.. Embu Basi alale huko tuone..! No way.. !
Hahah TAMKO na wewe bwana. Don't underestimate the power of a woman aliyeamua kuwa na Serengeti boy. Unaposema Serengeti boy sio mbadala wa mume una maanisha nini maana kwangu anachokifanya mwanaume kwa nyumba ndogo yake kinawezakufanywa na mwanamke kwa Serengeti wake - tena na zaidi.
 
Last edited by a moderator:
TAMKO hii mada ni nzuri sana ila utaiharibu kwa kuwa too biased. Usijibu hoja zinazopingana nawe kwa mipashuo bali jibu hoja kwa hoja. Mtu anapopinga nyumba ndogo kwa kucite Serengeti boys mpinge kwa kuonyesha ni jinsi gani Serengeti boys hawana power kama nyumba ndogo na usiishie tu kutupa mipasho bwana.
 
Last edited by a moderator:
Asante Kwa Hadithi Nzuri, nadhani iko kianalojia zaidi Na ilitungwa kipindi kilee Cha Mokasi Na Pekoz Kwenye miaka ile ya hamsini-kweusi wakati hata msamiati HIV Ulikuwa Bado sana kuvumbuliwa.. Karibu Kwenye ulimwengu wa dijitali mwanakwetu ambapo ukicheza peku unayakanyaga mawaya live.. Sio ulimwengu ule wa kuuchezea kivilee..

heee heeeeee hiyo miwaya huko nyumba ndogo ndio hakuna? si wewe ndio unatutisha na nyumba ndogo au umeshasahu ulichopost? au huo ukimwi unapatikana kwa kidumu tu eeeeeeehh...sasa kama mtu kama na kuzaa kazaa huyo alitumia kondom kweli?
siku hixzi ngoma droooo bana, we ruka na nyumba ndogo mi naruka na kidumu..kwishney

ukimwi siku hizi wala sio tishio bwana ugonjwa unaweza kuishi miaka 20 ijayo kuna shida gani, si ndio hiyo hiyo miaka 50 ya kuishi hapa duniani... ila tahadhari zote kama kupima & everything muhimu..lkn sio kutishana..Kama wewe unaona Ukimwi ni hatari basi tulia na wife unahangaika nini na nyumba ndogo..
 
Duuh nimezipenda nyumba ndogo ghafla ila sijui nazipataje maana hata hiyo kubwa sina...
 
Back
Top Bottom