Neno " lol " lina maana gani?

Chanaiti

Chanaiti

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
208
Points
0
Chanaiti

Chanaiti

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
208 0
Hata mimi huwa nashangaa wana maana gani! ingekuwa looo! ya mshangao ningeelewa lakini hiyo nyingine ni kituko!
Yaani kuna mmoja huyo tangu aione sijui aisikie wapi kakazana kucomment Looooool kila comment ichekeshayo anajibu Looooool sasa najiuliza hizi Out zote za nini kulikua na haja gani ya kulifupisha. Ila ndo vile tena kitu hukielewi unadakia na kuongeza chumvi na sukari kumbe ndo waharibu na kuonesha ujinga wako uko mwingi kiasi gani.
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Points
195
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 195
hata mimi neno a.k.a lilinitesaga sana,kila nikipita huku a.k.a nikawa najiuliza ndio nini hiki?

a.k.a
also known as......
mfano Julius Kambarage Nyerere a.k.a baba wa Taifa.
 
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
2,797
Points
2,000
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2013
2,797 2,000
Yaani kuna mmoja huyo tangu aione sijui aisikie wapi kakazana kucomment Looooool kila comment ichekeshayo anajibu Looooool sasa najiuliza hizi Out zote za nini kulikua na haja gani ya kulifupisha. Ila ndo vile tena kitu hukielewi unadakia na kuongeza chumvi na sukari kumbe ndo waharibu na kuonesha ujinga wako uko mwingi kiasi gani.
Lovely our lucifa
Wakati wa mshangao
Haa haa!
 
i think

i think

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2014
Messages
361
Points
0
i think

i think

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2014
361 0
LAUGHING OUT LOUD hki ndicho kirefu cha lol!.
mukiwa munachati uktumiwa kitu kchekeshako kuokoa muda na kumuonesha kama umecheka kwa saut au sana unamtext lol!.inatumika kwa jinsia zote
 
hopaje

hopaje

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
1,628
Points
2,000
hopaje

hopaje

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
1,628 2,000
Na hili tbt wadau mana yake?


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 0
nikweli lakini huoni kama,utajiju,inahuu,ajeaje,lol yamekaa kikekike flan!!?
Ni mtazamo wako mkuu...you are free to expresss what you think is right to you.Google kitu kinachoitwa gender and language utafunguka zaidi..
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Points
1,250
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 1,250
mwanaume unatakiwa useme holyshit. Au what a ---- siyo lolo
 
Mkale

Mkale

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
1,082
Points
2,000
Mkale

Mkale

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
1,082 2,000
LMAO... Lough My Ass Off
SMH... Shake My Head (Inasikitisha)
OMG... Oh My God (Mungu wangu!)
LOL!... Lough Out Loud (Inafurahisha, unachekesha...)
TGIF... Thank God It's Friday (Yaani ni siku ambayo utalala muda mrefu kwakuwa siku inayofuata unapumzika)
PYA...Protect Your Ass (Yaani kuwa makini na ufanyalo)
LMAO kwa kiswahili ina maanisha nini mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top