Neno " lol " lina maana gani?

mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,886
Points
2,000
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,886 2,000
Wadau ... Tusaidiane hapa .. Neno "lol"

1. Lina maaana gani ?
2. Hutumika mazingira gani ?
3. Jinsia ipi hupaswa kutumia neno hilo.? Na akilitamka kwa jinsia ipi ?

Asanteni .
 
Benjonathantz

Benjonathantz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
237
Points
195
Benjonathantz

Benjonathantz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
237 195
Kwa ninavyofahamu
Lol ni kifupi cha
L; Laugh
O: Out
L: Loud

Linamaanishaa kucheka kicheko cha wazi... Kwa mfano mtu amekutumia msg yenye vichekesho na ukacheka mpaka sauti ikatoka kwa kicheko una weza kumjibu Lol kumjulisha kuwa umecheka mpaka jino la mwisho.

Lol inatumiwa na jinsia zote...
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,886
Points
2,000
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,886 2,000
Kwa ninavyofahamu
Lol ni kifupi cha
L; Laugh
O: Out
L: Loud

Linamaanishaa kucheka kicheko cha wazi... Kwa mfano mtu amekutumia msg yenye vichekesho na ukacheka mpaka sauti ikatoka kwa kicheko una weza kumjibu Lol kumjulisha kuwa umecheka mpaka jino la mwisho.

Lol inatumiwa na jinsia zote...
sidhani kama linastahil au lianavutia kutumika na mwananume .
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
5,001
Points
2,000
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
5,001 2,000
Kwa ninavyofahamu
Lol ni kifupi cha
L; Laugh
O: Out
L: Loud

Linamaanishaa kucheka kicheko cha wazi... Kwa mfano mtu amekutumia msg yenye vichekesho na ukacheka mpaka sauti ikatoka kwa kicheko una weza kumjibu Lol kumjulisha kuwa umecheka mpaka jino la mwisho.

Lol inatumiwa na jinsia zote...
hata mimi neno a.k.a lilinitesaga sana,kila nikipita huku a.k.a nikawa najiuliza ndio nini hiki?
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,404
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,404 0
sidhani kama linastahil au lianavutia kutumika na mwananume .
kazi kwelikweli, hilo neno limeanzishwa na wanaume, wanawake wamekuja kulikuta facebook tu, usiogope kulitumia mkuu, lol!
btw, ni kifupisho tu hakina jinsia.
 
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
4,480
Points
2,000
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
4,480 2,000
Wengine husema linamaanisha "Licifer our Lord"
Just curious who is right.??????!!!!
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
5,001
Points
2,000
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
5,001 2,000
sidhani kama linastahil au lianavutia kutumika na mwananume .
kwanini..???lakini sikatai kwa mawazo yako inaweza kuwa sahihi,nisawa navyoona mimi maneno ya kiswahili kama "majanga","utajiju","sielewi","aje aje"...nikati ya vimisemo ambavyo naona havifaikusemwa na mwanaume
 

Forum statistics

Threads 1,315,680
Members 505,292
Posts 31,866,678
Top