NECTA Yatangaza Matokeo ya Darasa la Saba 2026

NECTA Yatangaza Matokeo ya Darasa la Saba 2026

hiyo hali ya private kuonekana ni upotevu wa fedha tu,inarudi kwa kasi sana,sikuhizi watoto wanafauli kwa kishindo bila kujali yuko shule ya serikali au private
Hapana mkuu fanya utafiti kidogo.
Shule za umma zina hali mbaya, imagine shule inakuwa na 0 hadi mia hamsini.
Tena Daslam
 
Gentleman jielekeze kwenye mada mahsusi iliyopo mezani na itapendeza. Right? 🐒
🤣🤣🤣🤣 umemwigiza jamaa kabisa.
Na kipanya (kinyani) chake ukakitumia 🤣🤣
Yule jamaa ni mwizi
 
Mbona hata mimi nimesema, sijawahi kusoma private.
Zamani kuna shule ukisoma unaonekana umeyapatia maisha kuliko hata private , mfano ashira, lyamungo ,iboru , kisimiri ni hatari 😅
 
Zamani kuna shule ukisoma unaonekana umeyapatia maisha kuliko hata private , mfano ashira lyamungo ,iboru , kisimiri ni hatari 😅
Ni noma sana.
Now days serikali imeanza kuzibrand Ilboru, Mzumbe, Kibaha, Msalato , Kilakala, Tabora boys and girls...
Zinafanya vizuri sana.

Wanapokea watoto waliopata A zote tu primary.
 
Ni noma sana.
Now days serikali imeanza kuzibrand Ilboru, Mzumbe, Kibaha, Msalato , Kilakala, Tabora boys and girls...
Zinafanya vizuri sana.

Wanapokea watoto waliopata A zote tu primary.
Bora zirudishe ile hadhi yake hapa katikali zilionekana kama shule za hadhi yakata kabisa
 
Siku moja alitapeliwa na m'bunge wa mchongo Tlaatlaah akaichakata kwa bei ya jioni kabisa.
Ajue unyago awe mjanja sasa.
acha porojo jukwaani gentleman,


ndio nani kwanza huyo hata mtu makini, wa heshima nchini kama mimi nibabaike nae?

In fact namuheshimu kila mdau wa jf kwa kiwango kilekile,
but siweze kubaika na yoyote kwa sababu ya uzito wa majukumu ya wananchi, majukumu binafsi ya shamba, ufugaji, uhadhiri, biashara, uApostle n.k :1Head:
 
Eeh wametoa mapema,mpange bejet za vocation na Ada,,,

Wengine tulitangaziwa kama kesho Christmas Leo matokea wanatangaza,dadeq. Enzi za kuangalia ubaoni huko,unaenda na tochi kutafuta jina lako😁😁😁 imagine jina lako halipo🙌
 
Eeh wametoa mapema,mpange bejet za vocation na Ada,,,

Wengine tulitangaziwa kama kesho Christmas Leo matokea wanatangaza,dadeq. Enzi za kuangalia ubaoni huko,unaenda na tochi kutafuta jina lako😁😁😁 imagine jina lako halipo🙌
Yale hayakuwa matokeo mdau.
Walikuwa wanatoa majina ya waliochaguliwa kujinga na kidato cha kwanza.
Hakukuwa na matokeo ya darasa la saba miaka hiyo..
 
Back
Top Bottom