Ooh kumbe.Yale hayakuwa matokeo mdau.
Walikuwa wanatoa majina ya waliochaguliwa kujinga na kidato cha kwanza.
Hakukuwa na matokeo ya darasa la saba miaka hiyo..
miaka ya nyuma ilikua hadi na majina kbs ispokua ya kidato cha 4 saivi kuchungulia matokeo ya mtoto wa jiran hamnaPrivacy, ulinzi wa taarifa binafsi.
Hivi siku hizi wanatoa na nafasi za kimikoa kwenye ufaulu?Yale hayakuwa matokeo mdau.
Walikuwa wanatoa majina ya waliochaguliwa kujinga na kidato cha kwanza.
Hakukuwa na matokeo ya darasa la saba miaka hiyo..
Sasa hilo nalo la kujisifia?Shule yangu kila mwaka inapeleka wanafunzi special na bweni, elewa kila mwaka, inawezekana isipeleke special. Ila Bweni ni lazima.
Kuanzia 2009, shule imekua ikifanya vizuri sana, mwaka wangu, wanafunzi 4 walienda Bweni, nikiwemo na mie. Ila hakukuwa wa kwenda special.
Miaka iliyofuata. Ni special na bweni. Afu ni ya serikali.
Chai.Miaka ya 90 hadi 2000 mwanzoni kabla ya ujio wa shule za kata matokeo ya darasa la 7 yalikuwa na msisimko wa kipekee sana. Mwaka 1999 matokeo yalichelewa kutoka yakatoka mwezi wa kwanza tarehe 20. Nakumbuka tulikua kakikundi tumeenda manispaa Arusha kucheki matokeo. Kwenye lile grupu kuna mwenzetu alikuwa hajachaguliwa ikawa huzuni kweli. Wakati tumeondoka kufika usawa wa jengo la BOT yule mwenzetu akatusihi turudi tena kucheki. Ikabidi turudi. Bahati nzuri second selection alichaguliwa. Mimi nilikuwa miongoni mwa wanafunzi waliofanya vizuri sana.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣mamasamia utabakwa wewe.. acha kujisifia
Ndo naingia aiseee 😹😹Kuna mtu anaitwa Lamomy mbona hachangii huu uzi? Au la saba hakufika?
Dah! 😹😹😹
Hakuna cha privacy wala nini, waliweka kuficha waislamu waliokuwa wanahesabu majina yapi ni mengi kwenye ufauluPrivacy, ulinzi wa taarifa binafsi.
Hapana bana hujui sasa hivi nchi ina sera ya ulinzi wa taarifa binafsi?Hakuna cha privacy wala nini, waliweka kuficha waislamu waliokuwa wanahesabu majina yapi ni mengi kwenye ufaulu