Ndorobo wewe hiyo buku kanunue gazeti ujipepee

Ndorobo wewe hiyo buku kanunue gazeti ujipepee

Fredy Saganda alieimba Rafael! Big up kwa kina mama manka na wachagga wote!

Nakumbuka mwalimu wangu mkuu shule ya msingi enzi hizo ndio alikuwa anapenda sana hilo neno ndorobo kwa Wale trouble head na back bencher!

Sent from JamiiForums

Asante mkuu nilikuwa sijui!hivi bado anaimba?
 
Fredy Saganda alieimba Rafael! Big up kwa kina mama manka na wachagga wote!

Nakumbuka mwalimu wangu mkuu shule ya msingi enzi hizo ndio alikuwa anapenda sana hilo neno ndorobo kwa Wale trouble head na back bencher!

Sent from JamiiForums

Kumbe ni Fred? Sikujua, jamaa ana talent sana hajapata channel tu.
 
ha ha hahaha hili tangazo nalipenda sana ,.. na kila nikisikiaga nacheka sana
 
Mambo ya Fredy fidelis fredwaah!

Sio Fred Fidelis....

Ni Fred Saganda...

Mojawapo ya wasanii bora kabisa na wenye vipaji Tanzania...Moja ya kazi zake bora ni wimbo wa 'Raphael' (Ni namna gani aah ni namna gani tutawin maishani moaka siku tunasema buriani)...

Pia sauti yake husikika kwenye kipindi/Katuni za Ubongo Kids kama uncle T (Twiga)...Na anarap kwenye wimbo wa Hisabati wa Ubongo Kids
 
Ahahahahaaaa.Kweli huyo jamaa ndorooooooooobo!yani 65,500 kwa buku????
Ndorooooooooobo yeye x1000.
Hapa tangazo limefunika kinoma khaa!
 
Ndooo robo wewe. Hasemi ndoroooobo. Tangazo linachekesha na kusema kweli ni zuri
 
Hili tangazo huwa naliona jipya kila nikilisikia...yaani nacheka upya kila siku...
 
Eheee,alafu?

kama kawa kama dawa na mimvua ya dar hii yenye ubaridi mambo yakawa mazuri sana, jamani tulio na wake tuna raha sana muda wowote tukihitaji tunapakua tu. Usiombe mke wako awe bonge bonge kama wangu wana joto sana kuliko vimbau mbau
 
kama kawa kama dawa na mimvua ya dar hii yenye ubaridi mambo yakawa mazuri sana, jamani tulio na wake tuna raha sana muda wowote tukihitaji tunapakua tu. Usiombe mke wako awe bonge bonge kama wangu wana joto sana kuliko vimbau mbau
ndorobooooo:tonguez:
 
Back
Top Bottom