Tangopori JF-Expert Member Joined May 11, 2012 Posts 1,628 Reaction score 1,290 May 11, 2015 #1 mangi umeua! eti ndorobo! Attachments Mangi...mp3 Mangi...mp3 721.8 KB · Views: 8,061
MKONGA JF-Expert Member Joined Feb 19, 2015 Posts 667 Reaction score 458 May 11, 2015 #2 Tangopori hata wewe utakuwa mangi eeh! Tena wa sehemu za miwa miwa Hahahah Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
ndea Member Joined Aug 28, 2013 Posts 92 Reaction score 29 May 11, 2015 #3 Ndoroobo hili tangazo limetisha
Miiku JF-Expert Member Joined Oct 8, 2014 Posts 3,835 Reaction score 2,650 May 11, 2015 #4 Mangi bhana!!
Kukudume2013 JF-Expert Member Joined Jan 8, 2013 Posts 1,659 Reaction score 739 May 11, 2015 #5 Panga?du
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,317 Reaction score 103,575 May 11, 2015 #6 Baada ya Mcharo sasa kaja Mangi. Hakika Airtel kwa radio ads wanajitahidi sana na hawana mpinzani
Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,401 Reaction score 100,594 May 11, 2015 #7 Hili tangazo nalipenda sana sana....Mangi kamshinda mhaya kwa dharau. Eti kanunue gazeti ujipepee
Real One JF-Expert Member Joined Jun 26, 2014 Posts 2,158 Reaction score 1,881 May 11, 2015 #8 Tangazo zuri lakini
S sily JF-Expert Member Joined Feb 20, 2013 Posts 926 Reaction score 578 May 11, 2015 #9 Asubuhi nilicheka sana kwa daladala hapo jamaa anavyosema Nndorobooo wewe..dah
Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,401 Reaction score 100,594 May 12, 2015 #10 Nndrooobo wewe...
ram Platinum Member Joined Oct 5, 2007 Posts 9,385 Reaction score 8,645 May 12, 2015 #11 Ndorobo wewe, nilivyolisikia kwa mara ya kwanza ilibidi nicheke tu, neno ndorobo sijalisikia wala kulitamka kitambo sana......very interesting
Ndorobo wewe, nilivyolisikia kwa mara ya kwanza ilibidi nicheke tu, neno ndorobo sijalisikia wala kulitamka kitambo sana......very interesting
S samakinchanga JF-Expert Member Joined Aug 24, 2014 Posts 2,024 Reaction score 1,237 May 12, 2015 #12 La joti limepitwa kidogo
S samakinchanga JF-Expert Member Joined Aug 24, 2014 Posts 2,024 Reaction score 1,237 May 12, 2015 #13 Ndorrrrooooobo
Idimi Platinum Member Joined Mar 18, 2007 Posts 15,664 Reaction score 11,752 May 12, 2015 #14 Elli said: . Eti kanunue gazeti ujipepee Click to expand... Of course yule jamaa ni NDOROBO tosha kabisa. Utapata wapi feni kwa BUKU nchi hii?
Elli said: . Eti kanunue gazeti ujipepee Click to expand... Of course yule jamaa ni NDOROBO tosha kabisa. Utapata wapi feni kwa BUKU nchi hii?
mao ze great Member Joined May 12, 2015 Posts 35 Reaction score 27 May 12, 2015 #15 unaaandika lakini?!!!! mang akajua neema imefika
K Kolobaa JF-Expert Member Joined Dec 15, 2014 Posts 1,652 Reaction score 847 May 12, 2015 #16 Nilipolisikia nilicheka sana!kwakweli aliyelitengeneza apewe sifa zake!
Tangopori JF-Expert Member Joined May 11, 2012 Posts 1,628 Reaction score 1,290 May 12, 2015 Thread starter #17 Idimi said: Of course yule jamaa ni NDOROBO tosha kabisa. Utapata wapi feni kwa BUKU nchi hii? Click to expand... Plus body spray + ndala, eti buku! ndo.o.o o.ro.bo yeye!
Idimi said: Of course yule jamaa ni NDOROBO tosha kabisa. Utapata wapi feni kwa BUKU nchi hii? Click to expand... Plus body spray + ndala, eti buku! ndo.o.o o.ro.bo yeye!
F fazili JF-Expert Member Joined Jun 10, 2011 Posts 17,989 Reaction score 24,893 May 13, 2015 #18 mbavu zinauma sana kwa kucheka heehaa haah ha heh he he heeeeee!
KATASAN'KAZA JF-Expert Member Joined Jul 24, 2013 Posts 3,097 Reaction score 1,356 May 13, 2015 #19 Ndrooobo wewe....!
carter JF-Expert Member Joined Jan 23, 2009 Posts 3,664 Reaction score 4,273 May 13, 2015 #20 Kolobaa said: Nilipolisikia nilicheka sana!kwakweli aliyelitengeneza apewe sifa zake! Click to expand... Fredy Saganda alieimba Rafael! Big up kwa kina mama manka na wachagga wote! Nakumbuka mwalimu wangu mkuu shule ya msingi enzi hizo ndio alikuwa anapenda sana hilo neno ndorobo kwa Wale trouble head na back bencher! Sent from JamiiForums
Kolobaa said: Nilipolisikia nilicheka sana!kwakweli aliyelitengeneza apewe sifa zake! Click to expand... Fredy Saganda alieimba Rafael! Big up kwa kina mama manka na wachagga wote! Nakumbuka mwalimu wangu mkuu shule ya msingi enzi hizo ndio alikuwa anapenda sana hilo neno ndorobo kwa Wale trouble head na back bencher! Sent from JamiiForums