Ndoa yangu inakaribia ila michango kutoka kwa marafiki hakuna

Ndoa yangu inakaribia ila michango kutoka kwa marafiki hakuna

Hairisha tarehe panga Dec then wakabe koo hao marafiki zako watoe michango hakuna namna
 
Hawa ni lazima niwaalike na table yao hakiamungu naweka maji ya kandoro tu.

Kwanini lazima uwaalike na wanajua uliwaomba michango?

Au haukuwaomba na zile hata barua sijui kadi mnatoa kuombea michango?
 
uliridhia mwenyewe kuwachangia..
basi subiri na wao waridhie kurudisha fadhila.
 
Habari zenu wakuu.
Natumai ndani ya huu mwezi nitajiunga rasmi katika lile chama la watu wazima (nachukuwa jiko) ili na mimi niweze kupata utulivu wa nafsi. Chakushangaza ni kwamba hadi sasa nimepokea mchango kutoka kwa friend mmoja tu, tena na yeye amenipa shilingi 35,000/=. Hivi tuseme marafiki zangu wamesahau michango niliyowapa wakati wa ndoa zao au ndo vyuma vimekaza? Ama ni vipi wakuu nyinyi ambao mmeshaowa michango mlikuwa mnapokea kama siku ngapi kabla ya harusi? Maana kwa kweli zimebaki siku chache mno na sioni sms ya tigo pesa, au naonekana mimi ni tajiri kutokana na muonekano wangu hivyo sihitaji sapoti.
Kwani ukishaoa utashare mkeo na rafiki zako?
 
Tafuta hotel nzuri waambie unasherehe ya watu 50 au 60 watakuandalia sehemu nzuri, utakacholipa wewe ni hela ya chakula na vinywaji kwa hiyo idadi ya watu wako. Itakuwa haina gharama kubwa halafu itakuwa kubwa, acha kutegemea pesa iliyopo kwenye mifuko ya watu
 
Mimi ni ndoa ni masjid
FANYA HIVYO HIVYOOOO!!
ONDOA TU HAKO KA NYAGI HAPO CHINI MDOGO ANGU!!
THE REST!!
COPY AND PASTE!!

TENA KWANZA WALA USIWE MBINAFSI!!
ALIKA HATA WATU 30,MLE CHAKULA PAMOJA!!

KWENYE HIYO LAKI!!
NYAMA KILO TANO -30,000
MCHELE KILO 20- 30,000
MAFUTA CHUPA MBILI -6000
VIUNGO VYA PILAU-10,000
CABBAGE 2 -4000
NYANYA-3000
KUNI -10000
MAJI YA KUPIKIA -MADUMU 5 KILA DUMU 300=1500
PILIPILI-500
NAULI YA KWENDA NA KURUDI SOKONI-5000
JUMLA 100,000

SINIA ,SUFURIA,MIKO WATALETA MAJIRANI,MATOFALI YA MAFIGA (HAMMA SITE JIRANI HAPO?
HUJAOA TU RAFIKI??
 
Nenda kanisani funga ndoa wewe...tatizo mnapenda sherehe kuliko ndoa...na hii ndio chanzo cha wanaume kuendekeza uzinzi..

Sherehe sio lazima...
Mnapenda sherehe kuliko ndoa.
 
Kwanini lazima uwaalike na wanajua uliwaomba michango?

Au haukuwaomba na zile hata barua sijui kadi mnatoa kuombea michango?
Nimewataarifu tu kw kuwapigia sim na text mssage cjatoa kadi. Na cjamwambia mtu kiasi cha kunichangia
 
Watumie sms uwakumbushe wasilete ujinga mbona zako walikula?

Watu mm nawajuwa hawawezi kumchangia mwanafunzi aende shule ila sherehe bora wakope.wewe wakumbushe uone.
 
Tena na yeye amenipa 35,000 tu

Mkuu acha dharau yan hiyo pesa unaiona ndogo sio aaaargh[emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
Hivi inakuwaje unapanga sherehe alafu huna kitu unategemea mifuko ya watu kufanikisha sherehe yako.

Utasikia double 100000, singĺe 50000 dah!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom