Blaki Womani
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 11,228
- 13,450
Mie nikitoa mchango nimemaliza wala siweki kumbukumbu maana itakuja kukuumiza kama hivi. Na hali ya maisha inabadilika ulikuwa na kitu leo kesho huna hivyo hivyo kwa upande mwingine.Unajuwa sometime mtu unaweza kuwa na kauwezo kidogo ila ukikumbuka ulichangia pia sasa zamu yako unajiuliza mbona kimya au ndo ni vyuma vimekaza
Funga ndoa yako achana na kusubiri hela hujui utaipata lini. Kikubwa chukua fedha uliyonayo tengeneza budget alika wachache mwisho omba amani furaha upendo vitawale kwenye ndoa yako