Ndoa yangu inakaribia ila michango kutoka kwa marafiki hakuna

Ndoa yangu inakaribia ila michango kutoka kwa marafiki hakuna

Sidhani kama umri wangu una msaada wowote kwako yeye kama kapanga kuoa ilitakiwa ajipange hayo ya michango ni ziada tu maana mchango ni hisani ya mtu na si lazima
Akili uendana na matendo or maongezi ya mtu ,ushauri wako umempa msaada gani bora ungekaa kimya nimekushauri na kuulz tu kama ulivyomuuliza swali bovu na pia ni utamaduni wa kitanzania kuchangiana kwenye sherehe za ndoa na za misiba na mambo mengne .
 
Huu utamaduni wa kuchangishana kwenye harusi na sherehe nyingine umepitwa na wakati na inabidi uishe. Mimi sichangii harusi ya mtu yeyote yule, ila kwenye matatizo nachangia sana tu, wakati mwingine bila hata kuulizwa. Starehe mtu jipe mwenyewe.
 
NENDA KANISANI NA MKEO NA WASIMAMIZI!!
FUNGENI NDOA YENU KWA IMANI ZOTE!!

TURUDI KWENYE SHREHE SASA
HIYO 35,000
UKIONGEZA 65,000 AMBAYO NAJUA KWA MWONEKANO WAKO HUIKOSI!!
JUMLA UTAKUWA NA LAKI!!
NENDENI KFC MNAPATA KUKU MIPAJA MIKUBWAA NA CHIPS ,WATAWAPA NA GUSODA NUNUENI SPRITE IKIFUNGUKA HUWA INALIAA PSIIIIIII KAMA CHAMPAGNE!!
BEST MAN AWE NA KAMZINGA KA NYAGI MFUKONI!!

MTAUNYWA KWENYE UBER WAKATI MNARUDI HOME KULALA!!
Haaaaaaaaahaaaaaa dah...eti psiiiiiii
 
mimi sikupokea mchango wwt kutoka kwa rafiki zangu..sio kwamba ni tajiri,wala si kwa sabb sitoagi,wala si kwa sabb nina roho mbaya n.k...bali kwa sabb nilifikiria nikaona mm nfo naenda kufurahi,kwann nisumbue watu..hivo sikugawa kadi za michango.ila niliweka wazi "mtu akitaka kutoa na atoe,asiyenacho aje"(niliwapa kadi za mualiko)..

lkn wkt nafikiria kufanya hayo yote,nilijiandaa na kichwani nikasema "kitaliwa chochote hata ugali,kwani chakula ndio kinaoa?" hakuna wa kunilaumu ht wakikuta ugali,kwa sabb hakuna niliyemdai mchango..

hayo yalikuwa ni malengo yangu kabla na niliyapanga,nikimtegemea MUNGU anisaidie kufanikisha na si watu wanisaidie,basi ikiwa MUNGU atanisaidia,basi yeye(MUNGU) atanichagulia hao watu wa kunisaidia..

namshukuru MUNGU nilifanikiwa,tulichanga watu wa 5 tuu,na wote ni wa hali ya chini sana,kula kwao tuu kwa shida,lkn walitoa kwa moyo na watu waliokuja kuona NITASHINDWAJE wakaja kuona kinyume chake na wakaniambia walikuja kuona ningefanyaje na "umasikini" wangu....

*Usitegemee watu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom