Ndoa yangu inakaribia ila michango kutoka kwa marafiki hakuna

Ndoa yangu inakaribia ila michango kutoka kwa marafiki hakuna

Hongera sana hakikisha unawapenda kwa usawa bila kuzidisha upande wowote...... Hope wanaishi kwa amani
Nitazingatia ushauri wako, ila panapo majaaliwa unakaribishwa kuja kujifunza kwa hawa Bibi zako namna wanavyofurahia maisha ya uke wenza😀😀😀😀
 
Nitazingatia ushauri wako, ila panapo majaaliwa unakaribishwa kuja kujifunza kwa hawa Bibi zako namna wanavyofurahia maisha ya uke wenza[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Tenda wema alafu nenda zako,usiwe na mtazamo wa kufiria Msaada kutoka kutoka Kwa uliyemsaidia, kikubwa wakumbushe tu alafu wakitoa au wasipotoa basi,pambana mwenyewe
 
Habari zenu wakuu.
Natumai ndani ya huu mwezi nitajiunga rasmi katika lile chama la watu wazima (nachukuwa jiko) ili na mimi niweze kupata utulivu wa nafsi. Chakushangaza ni kwamba hadi sasa nimepokea mchango kutoka kwa friend mmoja tu, tena na yeye amenipa shilingi 35,000/=. Hivi tuseme marafiki zangu wamesahau michango niliyowapa wakati wa ndoa zao au ndo vyuma vimekaza? Ama ni vipi wakuu nyinyi ambao mmeshaowa michango mlikuwa mnapokea kama siku ngapi kabla ya harusi? Maana kwa kweli zimebaki siku chache mno na sioni sms ya tigo pesa, au naonekana mimi ni tajiri kutokana na muonekano wangu hivyo sihitaji sapoti.
Kafunge ndoa asubuhi saa 12 Ukimaliza Nenda kazini sio lazima sherehe, kama unaogopa aibu Gharama yote kwako tuje tule
 
Pambana na hali yako. Vyuma vimekaza hivi sasa
 
Mzigo utaenda Kula mwenyewe komaa kianaume. Kuomba ushairi jf haina msaada
 
Apo umenipa ushauri mzuri nipambane
Siku zote mtegemea cha nduguye hufa maskini. Funga ndoa kanisani alafu weka sherehe ndogo home. Life continues watakuja kuomba michango kwako.
 
Siku zote mtegemea cha nduguye hufa maskini. Funga ndoa kanisani alafu weka sherehe ndogo home. Life continues watakuja kuomba michango kwako.
Ndoa mm ni mskitini mkuu. Thanks kwa ushauri na kujitia moyo
 
Ndoa mm ni mskitini mkuu. Thanks kwa ushauri na kujitia moyo
Tena waislam wengi hawanaga complication za masherehe makubwa. Tena kama ni muislamu simple . Maliza mambo msikitini finish ajanza kujenga life .pia watakuwa wamekupunguzia mzigo wa kutoa michango
 
Ukiona hivyo inawezekana sherehe haina bia! Otherwise kama ipo hiyo ni changamoto tu, usichoke kuwakumbusha
 
Kalipe mahari, wambie nataka mke wangu, full stop. Mi akati naoa nlimwambia sitafanya harusi and kama anataka kuolewa basi nitatoa mahari in full and tayari nitakuwa na ridhaa ya wazazi na utaondoka kuja kwangu. Nso shamra wala nini. Nlivotoa mahari nikamwagiza asafiri na auze kila alicho nacho aje na begi la nguo zake tu. Alifanya hivyo and tunaishi kwa furaha. Mm nlikuwa na stuli moja ilikuwa inakaa na tv, kitanda kimoja, jiko la mchina ,sufuria 2, miko2, sahani6. Tukaanzia hapo. Na sasa tuna mafanikio mazuri tu. Hivo acha kujiingiza gharama kachukue mkeo muanze maisha
 
Unataka tukuchangie na mke utatupa tuchangie yaan raha upate wewe pesa tutoe sisi

Swali la msingi sana, ndoa tuchangie lakini mke wako pekee, haiwezekani nasema tena haiwezekani
 
unaoa kwa kutegemea michango mkuu? hakika umefeli sana tena pole sana
michango ni fedha ya ziada na si tegemezi
 
Akili mbovu una umri gani !!?kumchangia mtu afanikishe sherehe hadi uchangie na mke wake?
Sidhani kama umri wangu una msaada wowote kwako yeye kama kapanga kuoa ilitakiwa ajipange hayo ya michango ni ziada tu maana mchango ni hisani ya mtu na si lazima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom