Ndoa ni baraka kwa walio na bahati nazo

Ndoa ni baraka kwa walio na bahati nazo

Nimekaa mahala hapa, nakunywa chai. Nimewaza mbali sana mkuu. Nilikuwa nimeoa, mwanamke mzuri sana, akazingua kinoma kidogo nichanganyikiwe.

Nikaja pata mwanamke mzuri sana mwingine nikaona huyu ananiponya maumivu nikakubali kuishi hadi nje ya nchi kwa ajiri yake, na rasta zangu nikanyoa.. lakini kaninyooshaa ananipelekesha.. hadi nimeamua kunyoosha mikono, katumia sana ndoa yangu iliyopita kunipigia


Kufail NDOA ni kufail MAISHA ya hapa duniani na yale maisha baada ya mwili kuludi mavumbini Ndio maana waswahili wakasema kosea vyote ila usikosee kuoa au kuolewa

Tatizo wavulana wengi wanafanya maamuzi ya NDOA kwa kutumia kichwa cha chini i.e tamaa kitu ambacho ni hatari Sana
 
Kufail NDOA ni kufail MAISHA ya hapa duniani na yale maisha baada ya mwili kuludi mavumbini Ndio maana waswahili wakasema kosea vyote ila usikosee kuoa au kuolewa

Tatizo wavulana wengi wanafanya maamuzi ya NDOA kwa kutumia kichwa cha chini i.e tamaa kitu ambacho ni hatari Sana
Kweli mkuu!
Ndoa inaweza kukuchana vipande vipande hadi ukafa
 
Tumia Numerology
Nimekaa mahala hapa, nakunywa chai. Nimewaza mbali sana mkuu. Nilikuwa nimeoa, mwanamke mzuri sana, akazingua kinoma kidogo nichanganyikiwe.

Nikaja pata mwanamke mzuri sana mwingine nikaona huyu ananiponya maumivu nikakubali kuishi hadi nje ya nchi kwa ajiri yake, na rasta zangu nikanyoa.. lakini kaninyooshaa ananipelekesha.. hadi nimeamua kunyoosha mikono, katumia sana ndoa yangu iliyopita kunipigia
 
Ndoa inaweza haribu maisha ya mtu, ndoa inaweza fanya ukachanganyikiwa ( itategemea umenyooshwaje na mwenza wako ), ndoa inaweza fanya ukapata kiharusi au magonjwa ya moyo au depression.

Leo siamini amini, nimejikuta navizia kuchukua namba ya wahudumu kucheza na low profile , wakati nilikuwa napenda toto classic, sasa hivi naziogopa kama kifo dah .. inasikitisha sanaa . Ndoa noma sanaa, mapenzi ukijifanya unapenda unaweza kufa kabla ya mda wako
Ndiyo maana mm Sexless napendekeza watu waoane ndugu kwa ndugu
 
"Listen Big Balls , I hate to break it to you, but what people call 'love' is just a chemical reaction that compels animals to breed. It hits hard, Big Balls , then it slowly fades, leaving you stranded in a failing marriage".

Haijalishi mtaendana na mtapendana kias gan kwenye ndoa ni lazima mmoja wenu akubali kuwa dhaifu ili mambo yaende, sasa utachagua uwe wewe au yeye and not otherwise.
 
"Listen Big Balls , I hate to break it to you, but what people call 'love' is just a chemical reaction that compels animals to breed. It hits hard, Big Balls , then it slowly fades, leaving you stranded in a failing marriage".

Haijalishi mtaendana na mtapendana kias gan kwenye ndoa ni lazima mmoja wenu akubali kuwa dhaifu ili mambo yaende, sasa utachagua uwe wewe au yeye and not otherwise.
Mkuu ulichosema kweli kabisa. Ila nimejitoka kwenye mambo yanaitwa mapenzi. Nikiwa nahamu natafuta mpenzi wa mda mfupi napoa kila mtu anaendelea na maisha yake
 
Back
Top Bottom