Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,406
- 102,527
😆 ulizinguaMkuu rasta zangu zilikuwa zisha Anza kukubali, Binti kaniambia ninyoe ndio napendezea lakini wapi kaniachaa
Ni kweli mkuuNa hakuna mahusiano bila papuchi
Otherwise ni undugu
no i mean jamaa ni muhanga wa ndoa za kitapeli anahitaji mawaidha kadha wa kadhaWAla sijuchukulii hivyo mkuu. Am lucky ndivyo najiona
Inauma sana, mwanamke kama Delilah, kaninyoa rasta kizembe sana. Alafu kaniacha😆 ulizingua
Haya mambo huwa hatuyawazi kaka. Usichunguze sana bata, hutomkulaNa watu watakugongea tu
Atakuja kuona manufaa yake baadabya muda kwasasa acha tu achanganyikiwe na sis tuko hapa kumsaidia mawazo akae sawano i mean jamaa ni muhanga wa ndoa za kitapeli anahitaji mawaidha kadha wa kadha
mambo yanasemaje lkn mkuuAtakuja kuona manufaa yake baadabya muda kwasasa acha tu achanganyikiwe na sis tuko hapa kumsaidia mawazo akae sawa
Mambo yako gud kabisaa mkuu. Nitaleta mrejesho kesho, nimetoka mahakaman janamambo yanasemaje lkn mkuu
Mwanzo nilikuwa na mawazo na hisia kama hizi, na nikawa najua nitawamudu tu. Ila nimejikuta kuwamudu Hawa watu hadi aamue ummudu ila kama hataki ummudu atakuu kwa kihoroNdoa sio ngumu kihivyo ni jinsi unavyotaka iwe ndivyo itakuwa.Shida dio mwanamke shida ni wewd mume kiongozi wa nyumba.Kijana kabla ya kuoa inabidi upate darasa la mahusiano ya kiutuzima.
safi sana aise,Mambo yako gud kabisaa mkuu. Nitaleta mrejesho kesho, nimetoka mahakaman jana
Mkuu usiniitie maana nalimega tunda la wife muda huu.Halooo eeeh nakuambia ndo tupo hapa Serena hotel tunapata picha ya pamoja na secretarybird wa DIVISHENI FOO Leo wameoana rasmi kama mume na mke
Tangulieni ukumbini ni hapo ubungo plaza hall six
Kua kabla ya kufunga ndoa. Ndoa ni ya watu waliokomaa, sio wanaotafuta msaada wa kuikimbia hali ngumu au upweke.Una maanisha nini mkuu???
Pole mkuu ulikosea sana kukubali kunyoa rasta zakoNimekaa mahala hapa, nakunywa chai. Nimewaza mbali sana mkuu. Nilikuwa nimeoa, mwanamke mzuri sana, akazingua kinoma kidogo nichanganyikiwe.
Nikaja pata mwanamke mzuri sana mwingine nikaona huyu ananiponya maumivu nikakubali kuishi hadi nje ya nchi kwa ajiri yake, na rasta zangu nikanyoa.. lakini kaninyooshaa ananipelekesha.. hadi nimeamua kunyoosha mikono, katumia sana ndoa yangu iliyopita kunipigia
Pole sana mkuu, naona ulijiingiza kwenye mapenzi kwa pupa bila kufuata codes za "No Reform, No Election."Ndoa inaweza haribu maisha ya mtu, ndoa inaweza fanya ukachanganyikiwa ( itategemea umenyooshwaje na mwenza wako ), ndoa inaweza fanya ukapata kiharusi au magonjwa ya moyo au depression.
Leo siamini amini, nimejikuta navizia kuchukua namba ya wahudumu kucheza na low profile , wakati nilikuwa napenda toto classic, sasa hivi naziogopa kama kifo dah .. inasikitisha sanaa . Ndoa noma sanaa, mapenzi ukijifanya unapenda unaweza kufa kabla ya mda wako
Hii inaniuma sana mkuu. Lakini hakuna namna, Hawa watu kuwaamini sana ni risk sanaPole mkuu ulikosea sana kukubali kunyoa rasta zako
Tuishi nao kwa akili, wewe ulitanguliza hisia sana ila ni vyema umeshtuka bado hujachelewa.Hii inaniuma sana mkuu. Lakini hakuna namna, Hawa watu kuwaamini sana ni risk sana