Ndoa hizi zina matatizo sana

Ndoa hizi zina matatizo sana

Acha kuingilia yasiyo kuhusu ya familia za watu.Hata mimi huyo mwanamke ningemfungulia mashtaka,alimpigia nini mtoto wa watu,yeye kama kashindwa show wenzake wanaweza,ajitafakari amekosea wapi sio kupiga
 
Yaan pamoja na huo ujinga kamfanyia mkewe wa kutoka nje ya ndoa kaona bado haitoshi na polisi kampeleka,tena ni mkewe mmhh kweli binadamu tuko tofauti sana.
Ninahisi ndoa hapa imeota mbawa.
 
Habari za leo waungwana,

Leo ni kali kuliko, huyu shost wa tangu boarding school, yale mambo ya kushare toothpaste na kuchanganya solution ili ulie mkate. Basi baada ya shule kila mtu aliendelea na ustaarabu wake, tumekutana mjini juzi tu na kubadilishana namba. Leo asubuhi dada yake ananipigia simu shost yuko Central Police Station.

Mkasa wenyewe ni hivi, shost ameolewa na amebahatika kupata watoto watatu, wa kiume wawil na wakike mmoja. Shost alihangaika sana kupata dada wa kumsaidia kazi, mama ofisini kwao akamletea binti kutoka mikoani, binti ni mzuri kaumbika, shost alimpeleka nyumbani na kumfahamisha taratibu za kazi.

Baada ya miezi mitatu kupita binti ameota mapembe ndani ya nyumba, shost akiagizi leo mchana chakula ni wali maharage na mchicha, akirudi anakuta wali njegele na nyama, jamani inakuwaje mtoto anamwambia nimejisikia tu kupika hivyo. Kumbe bwana mtoto ameota mapembe baada ya kuanza mapenzi na bwana shemeji.

Shost amekuja kumstukia mtoto akiamka asubuhi ni lazima akatapike bafuni, khaa wewe mtoto ni vipi tena hivi, kumpeleka hospitali akagundulika mtoto ana ki mimba cha wiki 6. Basi shost alimueleza yule mtoto hii mimba itabidi waitoe, mimba ilitolewa ikiwa na miezi mitatu.

Baada ya mimba kutolewa ndiyo shost anagundua kuwa mimba ilikuwa ya mume wake, kwa hasira alimpiga vibao dada, mume wa shost kusikia yale amekwenda police kuriport kuwa shost amefanya bodily harm crime amempiga mtu na kusababisha mimba kutoka. Hii ndiyo kesi inayomsubiri shost na akipatikana na hatia anafungwa.
Huyo mwanaume yuko sawa kweli
 
huruma na upendo ndio huwaponza wanawake!
kuna mwanamke,mumewe ni kicheche balaaa,isipite sketi!
ila sasa mwanamke mwenyewe sasa!
kuna siku mwanamke alishushiwa kipondo heavy baada ya kuwatukana mahawala za mumewe!
baada ya kuzinduka toka kwenye coma,akatuapia kuwa ni lazima aondoke!
na kwa kipigo kile tulishajua it is dead and gone!
kwani mapaja yake yote yalivia damu kwa kipindo,na kwa weupe ule dah!
alishindwa kula for two consecutive days,kwani koo lilikuwa linauma baada ya kukabwa shingo!
uso wake ulikuwa shaghala baghala!
sasa,baada ya wiki kupita na hatuoni mtu kukisanua,ikibidi tumuulize:"bibie vipi?nyumbani kwenu huendi"?
ahahaha
unajua alijibuje?"
"mume wangu akiniruhusu nichinje kuku wetu,hata kama tumegombana basi namsamehe"
Yaani wewe kama ulikuwepo, dada wa shost aliniambi bwana shemeji huwa anashusha kibondo cha nguvu kwa shost. Kuna wakati ndugu walichanga pesa wamsaidie pesa ya pango la mwaka ili ahame, wanashangaa hawamsikii tena, walimwita kwenye kikao akawauliza baada ya hiki kikao nyinyi mnakwenda wapi si kwa waume zenu ila mnataka nimwache wa kwangu.
 
Yaani wewe kama ulikuwepo, dada wa shost aliniambi bwana shemeji huwa anashusha kibondo cha nguvu kwa shost. Kuna wakati ndugu walichanga pesa wamsaidie pesa ya pango la mwaka ili ahame, wanashangaa hawamsikii tena, walimwita kwenye kikao akawauliza baada ya hiki kikao nyinyi mnakwenda wapi si kwa waume zenu ila mnataka nimwache wa kwangu.
ahahaha,ila aliwauliza swali zuri!
Unajua Mtumwa Akishamzoea Bwana Wake ni Ngumu Kumwacha!
Hata kama kila siku anachapwa mijeledi!
 
Ninahisi ndoa hapa imeota mbawa.
Mwanaume alikwishaiotesha mbawa muda mrefu sana sema ilikuwa swala la wakati tu kutimia.Kunayo mambo mengine yanasikitisha na kuumiza sana kusema ukweli,najaribu kupata picha na kumuwaza huyo mama ni namna gani anapata mafadhaiko ya nafsi yaan mapenzi yake kwa mumewe ndo imekuwa hati yake!!!daah imenisikitisha sana.
Naamini atapata msaada tu ila huyo mwanaume huyo sijui laiti ngelikuwa na undugu na huyo dada ngelimfanyaje kusema ukweli,nadhani uhai wake ingekuwa halali yangu yaani ningemuua kwa mikono yangu mpumbavu na mbwa kabisa huyo.
 
muwe mnaangalia na hg mnayemtaka........ wewe unaleta kitu 5G,,,, wewe mwenyewe 3G unategemea nini.....then uko busy mno...... shetani hakuachi hakika...
 
Mwanaume alikwishaiotesha mbawa muda mrefu sana sema ilikuwa swala la wakati tu kutimia.Kunayo mambo mengine yanasikitisha na kuumiza sana kusema ukweli,najaribu kupata picha na kumuwaza huyo mama ni namna gani anapata mafadhaiko ya nafsi yaan mapenzi yake kwa mumewe ndo imekuwa hati yake!!!daah imenisikitisha sana.
Naamini atapata msaada tu ila huyo mwanaume huyo sijui laiti ngelikuwa na undugu na huyo dada ngelimfanyaje kusema ukweli,nadhani uhai wake ingekuwa halali yangu yaani ningemuua kwa mikono yangu mpumbavu na mbwa kabisa huyo.
Yaani sasa hivi ndugu wanapigania tu kesi iishe asiende jela.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom