Hapa nawaza hivi yule mwalimu wa science nimstue au nikae kimya!!Mie nawajali sana wanawake,
Hata nikichepuka nachepuka kwa staha na akili na utulivu.
Huyo mwanaume ni mpumbavu kiasi gani jamani!!Yaani sasa hivi ndugu wanapigania tu kesi iishe asiende jela.
Mpe pole aisee.
Ila nachukia sana mwanaume asiyetosheka na mke wake inabidi huyo rafiki yako awe na nsimamo ulio thabit kwani asipoangalia huyo mwanaume itakuwa ni tabia yake kwa kila binti atakayemleta hapo nyumbani.
Hivi vichwa vyenu huwa vinaangalia ni 2g au 10g!!muwe mnaangalia na hg mnayemtaka........ wewe unaleta kitu 5G,,,, wewe mwenyewe 3G unategemea nini.....then uko busy mno...... shetani hakuachi hakika...
Haya matatizo yao hayajaanza leo, lakini bottom line bwana shemeji ni handsome guy flani hivi, ninasikia tangia wakati wanadate ndugu walishamuonya kuhusu future yake na jamaa, lakini bishost kila akiuwaza ule uhandsome akajitosa ndoa ya kanisani.Huyo mwanaume ni mpumbavu kiasi gani jamani!!
HahahahaHahaha kuchepuka kwa staha ila si unakuwa umechepuka tu.Ulishawahi kuona kuchepuka kwa staha atoto?
Mkuu dhambi ni dhami tu hakuna dhambi nyeupe na nyeusi.Hahahaha
Kupo huko unachepuka kwa mahesabu, lakin humvunjii heshima njia kuu. Na unahakikisha huoneshi mabadiliko yoyote ya kitabia wala dharau.
Yaan hadi akiambiwa unachepuka anaweza akadhani ni habar ya uongo tu.
Teh tehHapa nawaza hivi yule mwalimu wa science nimstue au nikae kimya!!
But sky ukubali au ukatae sku zote wanaume tunakuwa kwenye hatari ya kuchepuka, kinacho fanya michepuko iwe mibaya ndio kama hivo unakuta mwanaume sasa anafika stage ana mnyanyasa njia kuu et kisa mchepuko.Mkuu dhambi ni dhami tu hakuna dhambi nyeupe na nyeusi.
Rafiki wa kiume, yuko kwenye ndoa mwaka wa huu wa kumi ananiambia hajawahi kuchepuka.But sky ukubali au ukatae sku zote wanaume tunakuwa kwenye hatari ya kuchepuka, kinacho fanya michepuko iwe mibaya ndio kama hivo unakuta mwanaume sasa anafika stage ana mnyanyasa njia kuu et kisa mchepuko.
Mwanaume mwenye akili zake huwa hamnyanyasi njia kuu hata kama ana chepuka.
*though sisapot sana uchepukaji
Aaah!!Kumbe kuna mwalimu wa science, mimi nilishaanza kupaka make up nikidhani nitaimbiwa anameremeta.
HahahaaRafiki wa kiume, yuko kwenye ndoa mwaka wa huu wa kumi ananiambia hajawahi kuchepuka.
Ila tayari unakuwa umeishatenda dhambi ya kuchepukaHahahaha
Kupo huko unachepuka kwa mahesabu, lakin humvunjii heshima njia kuu. Na unahakikisha huoneshi mabadiliko yoyote ya kitabia wala dharau.
Yaan hadi akiambiwa unachepuka anaweza akadhani ni habar ya uongo tu.
Unataka kusema mie ni past tenseAaah!!
Hizi stori zina nipeperushia sky hivi hivi.
Hiyo ishu ya mwalim ipo katika future possible tense tu hata usjal.
Sababu ipi kwa mfano hadi utoke na house girl na kumshtak MKE,Baba house mzinzi, mama house nae ajitathimini huenda yy akawa sababu ya hilo kutokea