Ndoa hizi zina matatizo sana

Ndoa hizi zina matatizo sana

Mmh yani mume wa ndoa anifungulie kesi hiyo [emoji22][emoji22][emoji22]nikishinda nabeba kila kilicho changu....anyways mpe pole na ajaribu kumshirikisha ndugu wa pande zote anaweza pata msaada

Mwanaume mjanja huyo...kashaona mbali kuwa kama anaweza kuua kwa aboetion sii ata yeye anaweza akamdedisha....bora amsompeke jela kwanza muuaji. Tunatakiwa kuwa na watu kama hawa sio kisa kosa limefanywa na ndugu yako all.of a sudden mnalichukulia poa. Bravo sana kidume
 
Mwanaume mjanja huyo...kashaona mbali kuwa kama anaweza kuua kwa aboetion sii ata yeye anaweza akamdedisha....bora amsompeke jela kwanza muuaji. Tunatakiwa kuwa na watu kama hawa sio kisa kosa limefanywa na ndugu yako all.of a sudden mnalichukulia poa. Bravo sana kidume
Mnavyosemaga hiyo mimba ni yangu ila katoe huwa tunawapeleka polisi??
 
Mpe pole aisee.
Ila nachukia sana mwanaume asiyetosheka na mke wake inabidi huyo rafiki yako awe na nsimamo ulio thabit kwani asipoangalia huyo mwanaume itakuwa ni tabia yake kwa kila binti atakayemleta hapo nyumbani.
Hampendi wanaume wa namna hiyo kivipi...ebu acheni jazzband hapa. Wewe umeshamkuta mwanaume kasha date huko nyuma wanawake wengi wee mwenyewe sio bikra mnategemea kuwa atakuwa mtu wa papuchi moja....hapo ni kujidanganya tuu.
Hiyo iloshakuwa tabia....watu wanakunya jivi lakini sio tabia.
Usijindanganye kamwe kuwa kuupa kanisani ndio ghafla tabia hiyo imeisha.
 
Sometimes mkiwa mnaolewa muangalie wanaume wakuolewa nao hawa madomo zege wa fresh from school wanaishia kupiga back 3 na kwakua hajawahi kupata vionjo mbalimbali lazima aivunjishie mimba!!
Wengine unakuta ni watu wazima ila wanashindwa kutambua mipaka yake na msaidizi wa ndani iko vipi.
 
Mmh yani mume wa ndoa anifungulie kesi hiyo [emoji22][emoji22][emoji22]nikishinda nabeba kila kilicho changu....anyways mpe pole na ajaribu kumshirikisha ndugu wa pande zote anaweza pata msaada

Mbona kawaida,kuna jamaa alileta uzi kuwa kafunguliwa kesi na wife wake na amegoma kuifuta.
 
Hampendi wanaume wa namna hiyo kivipi...ebu acheni jazzband hapa. Wewe umeshamkuta mwanaume kasha date huko nyuma wanawake wengi wee mwenyewe sio bikra mnategemea kuwa atakuwa mtu wa papuchi moja....hapo ni kujidanganya tuu.
Hiyo iloshakuwa tabia....watu wanakunya jivi lakini sio tabia.
Usijindanganye kamwe kuwa kuupa kanisani ndio ghafla tabia hiyo imeisha.
Sawa ila basi bora kufanyia pembeni na sio humo ndani kwa mtu ambaye hakuletwa kwa malengo hayo.
 
Mmh yani mume wa ndoa anifungulie kesi hiyo [emoji22][emoji22][emoji22]nikishinda nabeba kila kilicho changu....anyways mpe pole na ajaribu kumshirikisha ndugu wa pande zote anaweza pata msaada
huruma na upendo ndio huwaponza wanawake!
kuna mwanamke,mumewe ni kicheche balaaa,isipite sketi!
ila sasa mwanamke mwenyewe sasa!
kuna siku mwanamke alishushiwa kipondo heavy baada ya kuwatukana mahawala za mumewe!
baada ya kuzinduka toka kwenye coma,akatuapia kuwa ni lazima aondoke!
na kwa kipigo kile tulishajua it is dead and gone!
kwani mapaja yake yote yalivia damu kwa kipindo,na kwa weupe ule dah!
alishindwa kula for two consecutive days,kwani koo lilikuwa linauma baada ya kukabwa shingo!
uso wake ulikuwa shaghala baghala!
sasa,baada ya wiki kupita na hatuoni mtu kukisanua,ikibidi tumuulize:"bibie vipi?nyumbani kwenu huendi"?
ahahaha
unajua alijibuje?"
"mume wangu akiniruhusu nichinje kuku wetu,hata kama tumegombana basi namsamehe"
 
Sometimes mkiwa mnaolewa muangalie wanaume wakuolewa nao hawa madomo zege wa fresh from school wanaishia kupiga back 3 na kwakua hajawahi kupata vionjo mbalimbali lazima aivunjishie mimba!!
Daah aisee wewe. Lakini umeeleza kwa mantik kuwa km dume au hata jike akiruka kipindi fulani ktk ujana lazima iko siku atarudi nyuma afanye alichokiruka. Maanake pitia ujana na ujinga wake wote kabla hujaingia ktk ndoa, ili baadae usibabaishwe na wapitaji
 
Mmmm jamani huyo shosti wako nae,kama angekua mwanawe angempeleka kutoa mimba? akimfia? nadhani rafiki yako anastahili kua huko jela,sorry to say this..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom