Ndoa hizi zina matatizo sana

Ndoa hizi zina matatizo sana

Hapo tatizo lipo kwa mwanamke ajafiti ndani ya nyumba ukiona mume hadi kufikia hatua ya kumsaport Dada wa kazi na kukuona wewe mwanamke haufai kuna jambo hapo. Mke wa ndoa ajiangalie yeye kwanza tabia zake tangu aliingia kwenye ndoa
 
Hapo tatizo lipo kwa mwanamke ajafiti ndani ya nyumba ukiona mume hadi kufikia hatua ya kumsaport Dada wa kazi na kukuona wewe mwanamke haufai kuna jambo hapo. Mke wa ndoa ajiangalie yeye kwanza tabia zake tangu aliingia kwenye ndoa
Hii ninahis culture zetu inachangia, mkichokana ndani ya ndoa huwezi kusema feelings zangu kwako zimebadilika, tunaendelea tu mpaka kuwe na wajukuu. Si ajabu bwana shemeji hana tena feelings na mke tena anataka aende tu jela yeye aendelee na maisha yake.
 
Chaguo lako siku zote atakuwa miss world machoni mwako mpaka uzeeni.
Nooo!!
Lazima naye a mantain, akijisahau things can change.
Wakat nimejifunza kuwa huyo jamaa si mtu mzuri.
Ila mwanamke naye alikuwa loose sana mpaka hg aka mpindua nalo ni kosa lake aka jitafakari
 
Chaguo lako siku zote atakuwa miss world machoni mwako mpaka uzeeni.
Nooo!!
Lazima naye a mantain, akijisahau things can change.
Wakat nimejifunza kuwa huyo jamaa si mtu mzuri.
Ila mwanamke naye alikuwa loose sana mpaka hg aka mpindua nalo ni kosa lake aka jitafakari
 
Nooo!!
Lazima naye a mantain, akijisahau things can change.
Wakat nimejifunza kuwa huyo jamaa si mtu mzuri.
Ila mwanamke naye alikuwa loose sana mpaka hg aka mpindua nalo ni kosa lake aka jitafakari
Tena housegirl alipoanza kuwa na maconfidence ya kufanya maamuzi ndani ya nyumba, ile ilikuwa dalili mbaya sana.
 
Kwa baba huyu kuumia mimba ya housegirl kutolewa mpka kwenda police, inamaana alishaweka mahesabu ya mbali kwa house girl.
Ndio inavyoonekana dah labda rafiki yako muulize anamapungufu gani kwa mumewe mpaka mume kua na kiburi hivyo
 
hahahahahahah jamaa katisha du

mgen huyo wamsamee mchepukaji granted hafanyagi ujinga huo alaf ukute house girl anakunyonga na kukuficha vilivyo kweli unaweza fanya wonders
 
Najiulizaga sana!
Mtu unaanzaje kupiga beki 3 kati kitaa machangu wamejaa

Nyamaza tema mate akitoka kijiji unaweza usile chakula apikacho bwana bwana miez miwil mitatu mpaka sita na ikichangiwa na uji wa mtoto wanapasuka mbayaa ni full majaribu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom