Ahahaha ila shem 😂😂Uwongostino polepole atamla mtu kichwa hapa.
Hizi taarifa umezipata wapi?Ndejembi hiyo ziara umetumwa au umeipanga kwa utashi wako? Kama hutakwenda na Humphrey Polepole ni bora usiende kabisa.
Hatuhitaji drama katika hili.
🙄Ndejembi hiyo ziara umetumwa au umeipanga kwa utashi wako? Kama hutakwenda na Humphrey Polepole ni bora usiende kabisa.
Hatuhitaji drama katika hili.
Tukio kuu ni la utekwaji wa Abduli na Wanu.Tuombe tu uzima wa kushuhudia haya matukio yatakayobadilisha historia ya taifa letu.
Khaaahii ni kweli au mnampiga shoti kwa wakubwa zake?
Hakuna kilicho lala. Ni either wamrudishe au wafariki dunia.Endapo itakuwa amefanya kwa utashi wake basi hapo ndio mwanzo wa mwisho wa hiyo nafasi yake.
Ikiwa ni Calculated Political Move, basi wamebugi vibaya maana wataenda kuamsha vilivyolala.
Ponjoro jibu swali: hizi taarifa umezipata wapiNdejembi hiyo ziara umetumwa au umeipanga kwa utashi wako? Kama hutakwenda na Humphrey Polepole ni bora usiende kabisa.
Hatuhitaji drama katika hili.
akikujibu nistueHii habari umeitoa wapi
Kwani taarifa za nchimbi ulizipata wapiPonjoro jibu swali: hizi taarifa umezipata wapi
sawaHakuna kilicho lala. Ni either wamrudishe au wafariki dunia.
Nitangaa sana sana na kudharau mno hiyo familia kama watakubali kupokea ugeni kama huu!Itakua maajabu km Ndejembi ataenda kwa Familia ya Pole Pole. Duuh.
Lawama na laana itakuwa kwa familia ya Polepole kama watakubali kebehi kama hii. Ningekuwa ni mmoja ya wanafamilia (kama ni kweli) basi siku hiyo hiyo najitoa mhanga tunakufa wote.Kama ni kweli gutukeni anatengenezewa drama atrend
🙆🏿♂🙆🏿♂🙆🏿♂Lawama na laana itakuwa kwa familia ya Polepole kama watakubali kebehi kama hii. Ningekuwa ni mmoja ya wanafamilia (kama ni kweli) basi siku hiyo hiyo najitoa mhanga tunakufa wote.