NDEGE ILIYOANGIKA jana

NDEGE ILIYOANGIKA jana

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,972
Reaction score
168,469
Ndege ya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) iliyopata ajali jana asubuhi katika Kambi ya Jeshi la Anga (Air wing) Ukonga jijini Dar es Salaam baada ya kushindwa kuruka. Picha kwa hisani ya JWTZ
254362_10151210950654339_1012857024_n.jpg
 
Ni ndege ya kujifunzia urubani wa ndege za kivita.

yeah. hii ni ndege ya kujifunzia, lakini watu kuna kitu hawajui kwamba kifaa chochote cha kivita huwa hakiwi kikukuu. hiyo ikikudondoshea bomu ndo utajua ina ubora gani. mia
 
yeah. hii ni ndege ya kujifunzia, lakini watu kuna kitu hawajui kwamba kifaa chochote cha kivita huwa hakiwi kikukuu. hiyo ikikudondoshea bomu ndo utajua ina ubora gani. mia

Ni kweli kabisa. Kifaa cha kujifunzia hakitakiwi kuwa kichakavu. Ila hata rubani aliyefariki wanasema alikuwa 'LEARNER' ndo sababu alishindwa kumudu chombo. Ni habari ambayo nimeisoma kwa gazeti asb hii
 
Ndege ya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) iliyopata ajali jana asubuhi katika Kambi ya Jeshi la Anga (Air wing) Ukonga jijini Dar es Salaam baada ya kushindwa kuruka. Picha kwa hisani ya JWTZ
254362_10151210950654339_1012857024_n.jpg


kama ilishindwa kuruka, ilikuaje marubani watumie parachute?
 
DAh kwa mtindo huo wa Nyanja aka wa malawi watatatuvuruga hadi mpakani mwa kenya, km vijindege vyenyewe ndo hivi vimechooooooooooooooka khaaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom