Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Hizo sio Nchi ndugu yangu...ni Jehanam
Hizo nchini Jehenamu kwa vipi?
Na kama sio nchi, Je,Singapore ama Hong Kong zinaweza KULINGANA na Tanzania?
Na kama hizo SI nchi je nini?
Pengine unaweza kutuelimisha zaidi.
Jaribu kuwa na ufahamu wa mambo na Jiografia kwanza kabla yahujajibu hoja yeyote.
 
Njaaaa Kali au mwenzetu ndio tuseme una shibe?anyway kiukweli I'm not proud nowadays to be Tanzania afadhali nihame nchi Jana nilisema tz sio mama yangu
Why aren't you being proud of being a Tanzanian?
And what could be a more compelling reasons or bothering thing in Tanzania that makes you HATE her?

Could it be its her system of governance that bothers or irritates you?

Your views could be of a great help to many of us
as an eye opener who sometimes think that we know, whilst we know nothing.!!!
Kindkly tusaidie mkuu.
 
Hong Kong na SA ndo ntaanza nazo
Hong Kong ni afadhari sana. Hata SA. hasa kama wewe si mtu wa kuongea ongea sana. Maana wanawachiukia WAGENI.
Huwa wanasema wanakuja kuwanyang'anya MABINTI zao na wanawaoa na piakuwanyang'anya kazi zao.
Hivyo huwapa jina MAKWEREKWERE{ Wageni}

Lakini ukiwa mtu mstaarabu huna URAFIKI wa KIPUUZI puuzi na kila mtu barabarani basi utaishi na kufanya kazi VIZURI sana.Nakutakia ndoto njema. Shige2
 
Kazi ilimarizwa na nyerere
Neno kumalizwa lina maana nyingi. Hivi unstsks kusema serikali ya Rais Magufuli hamna kitu inachokifanya katika sera zake za mambo ya KIGENI na UHAMIAJI?
 
Neno kumalizwa lina maana nyingi. Hivi unstsks kusema serikali ya Rais Magufuli hamna kitu inachokifanya katika sera zake za mambo ya KIGENI na UHAMIAJI?
Mkuu sijaimainisha ivyo unavyofikiria niliemzungumzia heshima aliyoiweka mwanzirishi wa taifa na njisi alivyo jiwekea heshima kwa taifa lake na watu wake
 
Mkuu sijaimainisha ivyo unavyofikiria niliemzungumzia heshima aliyoiweka mwanzirishi wa taifa na njisi alivyo jiwekea heshima kwa taifa lake na watu wake
Nimekuelewa mkuu.
Ni kweli Mwalimu alikuwa akiona mabali hasa katika mambo ya uhusiano wa kimataifa. Ahsante mkuu.
 
Kuhusu mtukufu mweshimiwa rais wetu wa jamhuri ya muungano wa tanzania ndugu jpm ndio alierithi haiba ya alieanzisha hayo mahusiano mpaka leo tunatembea kifua mbele kote duniani jpm piga kazi
 
Kuhusu mtukufu mweshimiwa rais wetu wa jamhuri ya muungano wa tanzania ndugu jpm ndio alierithi haiba ya alieanzisha hayo mahusiano mpaka leo tunatembea kifua mbele kote duniani jpm piga kazi
Umesema yote sina lakuongeza.
Shukrani.
 
Back
Top Bottom