Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Mkuu nina mpango kuja kupiga shule winnipeg university mwakani Mungu akijalia

Mkuu nina mpango kuja kupiga shule winnipeg university mwakani Mungu akijalia[/QUOTEh
Inawezekana sana. Ingawaje nchi NZURI katika MASOMO ni nchi ya Czech Republic. Ada ni NAFUU sana sana. Hata Maskini anaweza kujilipia. Pamoja na hayo scholarship ni tele!!!!!
 
Unawazo ni vipi tunaweza kuwasaidia Watanzania wenzetu ili watoke katika huu usingizi?
jambo lakwanza kabisa nikujikita katika ile vita ya mwalimu nyerere ya wale maadui zake watatu ambao NI UJINGA .UMASKINI NA MARADHI...tukishikilia hapo na kuweka mkazo zaidi Kafka hayo mapambano ..nadhani itawasaidia wananchi waliowengi kujitambua zaidi nakufuatilia haki zao zamsingi zinazohusu maisha yao kwaujumla....MTU aliyejitambua huwa anahangaika kila kunapo kucha ilikuweza kutafuta taarifa chanya zitakazo weza kumpatia msaada na nafuu ya utatuzi wa challenges zake
 
Na hoji labda. Ndio huo uzuri unaouzungumzia labda Bcse mi I do not see anything
Nimekujibu dakika chache zilizopita na kukupa alternatives. Hope umesoma.
Ni kweli nilizaliwa tz sema kwa sasa Nina option ya kubadili uraia na.kuwa mswisi ndio.maana nasema sioni kizuri, nalinganisha na kule niendako
Basi inabidi uangalie uzuri wa KUKANA uraia wako na KUBAKI na uraia wako. Hiyo option inakutegemea hasa baada ya ku weigh FAIDA na HASARA. Kama ni mimi niingekuambia USIUKANE URAIA wako.
AFRICA na hasa Tz ni nchi nzuri sana kulikohuko ughaibuni! . That is my take.
 
jambo lakwanza kabisa nikujikita katika ile vita ya mwalimu nyerere ya wale maadui zake watatu ambao NI UJINGA .UMASKINI NA MARADHI...tukishikilia hapo na kuweka mkazo zaidi Kafka hayo mapambano ..nadhani itawasaidia wananchi waliowengi kujitambua zaidi nakufuatilia haki zao zamsingi zinazohusu maisha yao kwaujumla....MTU aliyejitambua huwa anahangaika kila kunapo kucha ilikuweza kutafuta taarifa chanya zitakazo weza kumpatia msaada na nafuu ya utatuzi wa challenges zake
Mkuu, nakupata sana. Ni kweli usemayo.
 
Mkuu, nakupata sana. Ni kweli usemayo.


asante mkuu tuko pamoja ..kama kikombe na vimiminika
usisite kutuletea info njema kama hizi ilituzidi kuupa ubongo wetu maswali magumu yanayohitaji ufumbuzi(majibu) stahiki
 
Nimekujibu dakika chache zilizopita na kukupa alternatives. Hope umesoma.

Basi inabidi uangalie uzuri wa KUKANA uraia wako na KUBAKI na uraia wako. Hiyo option inakutegemea hasa baada ya ku weigh FAIDA na HASARA. Kama ni mimi niingekuambia USIUKANE URAIA wako.
AFRICA na hasa Tz ni nchi nzuri sana kulikohuko ughaibuni! . That is my take.
Nashukuru kwa ushauri
 
N
asante mkuu tuko pamoja ..kama kikombe na vimiminika
usisite kutuletea info njema kama hizi ilituzidi kuupa ubongo wetu maswali magumu yanayohitaji ufumbuzi(majibu) stahiki
Shukrani mkuu.
 
Jiande baridi la kule la kufa mtu mjomba. Wenyewe wanauita mji wao the peg kama jina la utani. Ukiingia mjomba usitoke mpaka kieleweke. Wachumba kibao kule.
Kabla ya kwenda nafikiri mtu atakuwa amejiandaa kujua ni nguo zipi na ni za wakati upi zinavaliwa.
Unazinunua hapa hapa Tz second hand. Majaketi mazito. Labda viatu peke yake unaweza uzivipate nchini mwetu. Vingine vya baridi vinapatikana humu nchini.
 
jambo lakwanza kabisa nikujikita katika ile vita ya mwalimu nyerere ya wale maadui zake watatu ambao NI UJINGA .UMASKINI NA MARADHI...tukishikilia hapo na kuweka mkazo zaidi Kafka hayo mapambano ..nadhani itawasaidia wananchi waliowengi kujitambua zaidi nakufuatilia haki zao zamsingi zinazohusu maisha yao kwaujumla....MTU aliyejitambua huwa anahangaika kila kunapo kucha ilikuweza kutafuta taarifa chanya zitakazo weza kumpatia msaada na nafuu ya utatuzi wa challenges zake
Nakubaliana nawe mkuu.
 
asante mkuu tuko pamoja ..kama kikombe na vimiminika
usisite kutuletea info njema kama hizi ilituzidi kuupa ubongo wetu maswali magumu yanayohitaji ufumbuzi(majibu) stahiki
Sawa mkuu.
 
Back
Top Bottom