Usinifokee
JF-Expert Member
- Aug 10, 2015
- 2,502
- 3,525
Hata wamarekan hawatuamini?
exactly mkuuHilo ndo tatizo letu Watanzania, Nafikiri ni wakati wa kuamuka toka usingizini.
Ndio mkuuHata Singapore ulimwengu wa kwanza. Kwako ni hovyo?
Na hasa watu wakipenda USOMAJI na self exploring, Itawasaidia wengi. Watanzania wana akili sana.exactly mkuu
Duh! Napenda mfikiriaji kama wewe. KUDOS!!!Jina linafikirisha sana. Na unaweza kukuta hapo waliwahi kukaa mababu zetu na kutoa hilo jina ili tujue kwamba ni wenzetu
Mkuu, kwani ulikuwa unafikiri ni nini? Swali zuri kwa nia njema tu mkuu!Kwani hong kong ni nchi?
Mbuya Uhoire Mura!Kwani hong kong ni nchi?
Unawazo ni vipi tunaweza kuwasaidia Watanzania wenzetu ili watoke katika huu usingizi?exactly mkuu
Hapo SITAKUBALIANA nawe. Tanzania ninchi nzuri sana. Acha mbali tofauti ndogo ndogo za kisiasa.Maana katika demokrasia tofofauti za kisiasa na mitazamo niya kawaida SANA.Kuwa mtanzania sio ishuu tena shidaaa tupuuu
Basi kutokana na jibu lako, sina msaada wa wazo lolote. Na NINAYAHESHIMU maoni yako. Ahsante.Ndio mkuu
Not necessarily!Kuwa mtanzania sio ishuu tena shidaaa tupuuu
Mkuu nina mpango kuja kupiga shule winnipeg university mwakani Mungu akijaliaNchi zote za kibwege hizo..hamna hata nchi ya maana ktk hiyo list..piga ua upate visa ya Canada uje kula maisha..
Kutokubaliana na Mimi sio dhambi nachosema sioni Mimi uzuri kwa sasa labda unifungue Macho au Yale Magari ya mwendokasi?Hapo SITAKUBALIANA nawe. Tanzania ninchi nzuri sana. Acha mbali tofauti ndogo ndogo za kisiasa.Maana katika demokrasia tofofauti za kisiasa na mitazamo niya kawaida SANA.
Sure that why nasema tz sio.mama yanguNot necessarily!
Mkuu si ulizaliwa Tanzania?Sure that why nasema tz sio.mama yangu
Magari ya mwendokasi yanahusianaje na hoja hii?Kutokubaliana na Mimi sio dhambi nachosema sioni Mimi uzuri kwa sasa labda unifungue Macho au Yale Magari ya mwendokasi?
Ni kweli nilizaliwa tz sema kwa sasa Nina option ya kubadili uraia na.kuwa mswisi ndio.maana nasema sioni kizuri, nalinganisha na kule niendakoMkuu si ulizaliwa Tanzania?
Na hoji labda. Ndio huo uzuri unaouzungumzia labda Bcse mi I do not see anythingMagari ya mwendokasi yanahusianaje na hoja hii?