Duh you guy mbona more promo hii engineering ilikua inakusumbuae?As an Engineer, I can help you nothing.
#Chief Eng.
Ahahahahahahaa fumbo hilo atalifumbua kweli? yupo busy na mjusi kabimbaukome kusema tawire ona sasa!!!
Wana jamvi poleni na harakati!!naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!!na nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama anaakili vile!msaada pliez naweza mpata wapi!!!
Mkuu huku niliko haipo
I conclude myself you are not engineer of none you are just categorise yourself as an engineer for the sake of your id but literally you are homeless.Dear Chongchung, be obedient while you are talking to an Engineer.
#Chief Eng.
Nenda kawakaange!Unamuulizia sorokoto kuli? Una shing' ngapi? Ninao kama debe sita.
Wana jamvi poleni na harakati!!naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!!na nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama anaakili vile!msaada pliez naweza mpata wapi!!!
Kimangala,Mbangala anapatikana hapa Igangilonga Iringa kwa wingi
Maandishi yako yana ukakasi.Wewe wa stendi hatupaswi kukuuunga mkono! Kiufupi unachofanya ni uhalifu, hizo unazotangaza humu kila siku kuzihitaji ni nyara za Serikali kama ilivyo Tembo, Faru nk. Mod angalieni hili, maana kesho mwanaJF mwingine atatangaza humu kuhitaji Pembe ya Faru kwa mamilioni na matokeo yake ni kuhamasisha Uwindaji haramu. Pls tuangalie hivi vitu kwa jicho la tatu. Lkn ktk upande mwingne kama anatumia kwa Uganga hawa viumbe Je, kesho akiweka humu bandiko la kuhitaji MFUPA WA ALBINO??? mtasema nini? Tuchukue hatua kabla chunusi haijawa jipu.