Naweza kupata wapi mjusi mwenye kichwa chekundu?

Naweza kupata wapi mjusi mwenye kichwa chekundu?

Huyo aliekutuma sio mganga, mganga ni aliemuumba huyo mjusi, mwambie akurudishie pesa yako.
 
Wana jamvi poleni na harakati!!naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!!na nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama anaakili vile!msaada pliez naweza mpata wapi!!!
Sasa wewe kama sio usumbufu nn!!si uende huko ulkokua unamuona ulivokua mdogo
 
Huyu mjusi kitaalamu anaitwa AGAMA LIZARD....
 
nilikuwa nawapenda sana hao mijusi,utotoni tulikuwa tunawaita TUNUTUNU
 
Wana jamvi poleni na harakati!!naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!!na nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama anaakili vile!msaada pliez naweza mpata wapi!!!
index.jpg
 
huku Dodoma wapo pia,tunawaita TUNUTUNU.Wanapenda kukaa kwenye matofali,milimani pia wapo hata kwenye miti mikubwa.
 
Wana jamvi poleni na harakati!!naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!!na nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama anaakili vile!msaada pliez naweza mpata wapi!!!

Umenikumbusha enzi nasoma chuo nilikaa na marafiki wangu wawili walikuwa wasoma Zoology mmoja full kusaka mijusi na mwingine anahangaikia kutafuta Tembo wakitendana tendo la ndoa. Duuuh dunia hii hatari sana.
 
Mzee ushaibiwa nini?maana wachawi ndio zana zao za maangamizi hizo!
 
Wala mkuu nafanya tafiti mbalimbali lakini wabongo wengi tayari washaniona mchawi[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Back
Top Bottom