Naweza kupata wapi mjusi mwenye kichwa chekundu?

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,405
2,000
Wanajamvi poleni na harakati,

Naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!

Huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!

Nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama ana akili vile!

Msaada please naweza mpata wapi!!!
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
29,022
2,000
Unataka yupi kati ya hao?
1468995675758.jpg
1468995684165.jpg
1468995690820.jpg
1468995696291.jpg
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
17,706
2,000
Ee bwana umepata njia ya kuwatoa airport? Maana najua bei yake Europe ni hela ndefu sana, vipi woodpecker ulimpata maana wanapatikana tarangire kwa wingi
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,412
2,000
Wapo wengi ila wakikukamata nao ujue umekwisha ni nyara za serikali hizi hawana tofauti na Meno ya tembo kila la heri ila chunga wasije kukufanyia press conference
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom