Wana jamvi poleni na harakati!!naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!!na nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama anaakili vile!msaada pliez naweza mpata wapi!!!
ukibahatika kumpata mmojawapo ukamuweka dukani kwako au kwenye biashara yako basi ujue utauza mpk utawachoka wateja,nakumbuka enzi hizo nikienda kijiji basi wakati tunaenda kuwinda babu alikua ana nipa huyo mjusi namuweka kwenye kiboksi naenda kuwinda nilikua napiga ndege km sina akili vile nikilenga sikosi....hao mjusi wanaleta ngekewa.
Mkuu kumbuka unatafuta nyara za serikali.naona viumbe vya mungu vyenye rangi kichwani vinzidi kusakwa.juzi alitafutwa ndege mwenye kichwa chenye rangi njano kama sio chekundu.Leo ni mjusi.semeni matumizi ya hao viumbe.Wanajamvi poleni na harakati,
Naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!
Huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!
Nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama ana akili vile!
Msaada please naweza mpata wapi!!!
Kwanza ni uongo hakwepi kitu. Ni staili yake tu ya kuinua na kushusha kichwa. Pili kama unajua wanapatikana wapi kwa nini usiende huko?Wanajamvi poleni na harakati,
Naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!
Huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!
Nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama ana akili vile!
Msaada please naweza mpata wapi!!!
Ukimzungua anakutoa nduki [emoji83]Singida wapo wakumwaga,wanaitwa mjusi kabimba,watata hatareeee
Hapa kwetu musoma wengi sana tunawaita bhutuku kuna kawimbo enzi za utoto tuliwaimbia sana
kwa majuu wanasoko sana kwa utalii wa ndani kwenye ma zoo ila hapabongo kamati za ufundi anahusika sana huyu mjusi.
Wanajamvi poleni na harakati,
Naombeni mwongozo nitapata wapi yule mjusi mkubwa mwenye kichwa chekundu anaependa kujianika juu ya mawe makubwa!
Huyu mjusi kwa jina la kitaalam sijui ila kilugha namjua huwa anapenda sana kuota jua kwenye mawe mtoni au kwenye miamba mikubwa!
Nakumbuka kipindi nawinda huko vijijini ukimpiga na manati anakwepa kama ana akili vile!
Msaada please naweza mpata wapi!!!