Nawaza kuoa mwanamke Bikira, labda takuwa na amani.

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Ndugu zangu, hii nchi yetu sijui imejengwa kwenye maadili gani? Yaani kukosekana kwa mafunzo ya jando na unyago wanawake hata wapate mwanaume wa aina gani lakini wanachepuka tu.

Una Lea ipasavyo. Unapiga mzigo ipasavyo, lakini kila siku wanaume wanalia.

Nashauri taifa liwe na mfumo wa mabikira ili mtu atakaye mbikiri ndo anakuwa mke wake. Labda ulagai utapungua kwenye mahusiano.

Ukioa mwanamke mwenye mtoto unachapiwa na mwenye mtoto n.k

Nawasilisha.
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,730
2,000
Mods chunguzeni IP ya Deo usikute mtu mwingine ndio anatumia hii ID, Maana mada zake ni kama mtu aliyechanganyikiwa.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,449
2,000
Ndugu zangu, hii nchi yetu sijui imejengwa kwenye maadili gani? Yaani kukosekana kwa mafunzo ya jando na unyago wanawake hata wapate mwanaume wa aina gani lakini wanachepuka tu.

Una Lea ipasavyo. Unapiga mzigo ipasavyo, lakini kila siku wanaume wanalia.

Nashauri taifa liwe na mfumo wa mabikira ili mtu atakaye mbikiri ndo anakuwa mke wake. Labda ulagai utapungua kwenye mahusiano.

Ukioa mwanamke mwenye mtoto unachapiwa na mwenye mtoto n.k

Nawasilisha.
Deo seriously you are sick! Unahitaji kuonana na daktari bingwa wa magonjwa ya akili
NB: sijakudhihaki lakini kwa trending ya post zako kuna shida mahali
 

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
5,040
2,000
threads za huyu jamaa few weeks past ni tofauti na wala hakiendani na hichi alichokiandika.
At least naweza kuona tatizo la yale aliyojinasibu kuyasimamia na kileee cheo alichojipa
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
11,308
2,000
Deo seriously you are sick! Unahitaji kuonana na daktari bingwa wa magonjwa ya akili
NB: sijakudhihaki lakini kwa trending ya post zako kuna shida mahali
Mkuu kwani wewe hautaki bikira...ha ha haaa
Jamani ina maana dunia imebongonyoka kiasi anayetafuta bikira kuonekana kichaa!!
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,458
2,000
Deo umeongea la maana sana maana waliokupinga ni wanawake waliotolewa bikira wakiwa wapo shule
 

std vi

JF-Expert Member
Jul 28, 2016
285
500
Mshana Jr. fanya mambo yako si unajua huyu kijana anaishi jirani na mzee wa busara?wameshafanyia yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom