hahahah Sikonge lakini wasukuma na wanyamwezi mbona ni sawa sawa tu..
Ila huyo mrembo hapo juu hajakosea hata kidogo masifa aliyowamwagia yana ukweli..labda ukute wale kichwa maji tu...
wengi ? wangapi..au uliokutana nao wewe tu eeenhhh...maana hivyo ni vitu viwili tofauti..kati ya wengi na ambao umekutana nao wewe...
wanapenda watu weupe.Hakuna kama sisi warabu we tujaribu tu, we huoni wanawake wakisukuma lazima wazae na warabu ndo wanaona sifa :A S shade:
Fc LiboloNawapenda sana yaani they care a lot and gud enough wana nguvu kitandani
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
Hiyo kwenye Red nakuunga mkono kabisa wako hivyo, na katika kudo Pia wamo ile mbaya!! Maana kuna mmoja aliwahi kuleta mada ya NDOGO, FUPI, NENE NA TAMU, YA MSUKUMA, MWINGINE AKASEMA COCA NDOGO, Yote hayo ni kwa sababu ya upendo walio nao.habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
Sio mna care ni mabwege
unajua wanawake wengi wanapenda wanaume ambao kwao ni raisi kuwadanganya,akimwambia naenda kwa dada nitakaa siku tatu, mwanaume anakubari tu, akisema siku hiz boss wangu kanipangia kazi za jumapili ,mwanaume anakubali kiurahisi . tuseme ukweli wanaume wa kama haya are too inferior kwa wake zao.
wengi ? wangapi..au uliokutana nao wewe tu eeenhhh...maana hivyo ni vitu viwili tofauti..kati ya wengi na ambao umekutana nao wewe...
Aaa inawezekana aisay mana uncle alivyo wazalisha we wacha tu :biggrin:wanapenda watu weupe.
duni?..kivipi?
usijali, mambo yakiharibika u'll be the first one to know.
Sio mna care ni mabwege
so in short unapenda "goviz"...natural men...maana hawakati waleee