miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,803
- 49,109
mmh do sidhani kama naweza kulakambale anafugwa hata chooni simpendi kama nini?
mmh do sidhani kama naweza kulakambale anafugwa hata chooni simpendi kama nini?
[emoji23] [emoji23] kuna mfugaji mmoja aliniambia huwa anawalisha mavi ya kuku wake wa kisasa anaowafuga pia.kambale anafugwa hata chooni simpendi kama nini?
mkuu me najua samaki wengi wanakula ile minyoo kwa hiyo ni moja ya chakula cha samaki[emoji23] [emoji23] kuna mfugaji mmoja aliniambia huwa anawalisha mavi ya kuku wake wa kisasa anaowafuga pia.
Eti wananenepa kishenzi,[emoji16] [emoji16] [emoji16] aliniuzi sana.
Ila Nina imani mleta mada hafanyi huu ufala.
Unakosa utamu.ufugaji Wa kibiashara hauwez ukafanya hivyo lazima umlishe vizuri akue uwauze.vyakula dagaa.pumba ,mashudu na soyakambale anafugwa hata chooni simpendi kama nini?
Visiga mkuukibaha maeneo gani
Sawa ntafanya hivyo Mkuu.ukiitaji video pia uone bwawa na ninavyolisha unipm nikutumie whatsupUpige picha ya samaki na bwawa unalofugia. Isije ikawa unatuuzia kambale wa mabwawa ya maji machafu ya mabibo na buguruni.
Umemjibu vizuri kabisa .ukija ntakupa na Samaki wa niongeza .umeshawahi kufuga nini miss chagamkuu me najua samaki wengi wanakula ile minyoo kwa hiyo ni moja ya chakula cha samaki
haahaaahaa.weee..nlikkuwa nawavua wakiwa hai then nawaeka kwenye beseni.naanza kama ntaweza kukamata mkononi lakini wapi..wanavoniteleza na kuruka ndo furaha yangu..ikawa hobby.
nakushauri wavue uwakaushe ndo utauza kwa mda mrefu na bei kubwa hadi sokoni..
Hapana huwa napenda kusoma sababu napenda kufuga ila muogaUmemjibu vizuri kabisa .ukija ntakupa na Samaki wa niongeza .umeshawahi kufuga nini miss chaga
Aaah apo vizuri.unaogopa nini?karibu siku unitembelee uendelee kuongeza ujuzi.na siku hizi kuna hadi mabwawa ya kuhamishika popote unafugia
Ndio Mkuu unapata mbegu ipo pia sato na kambaleMimi natafuta mbegu naweza pata
Niku pm mkuuMimi natafuta mbegu naweza pata
mkuu mi Nina mradi nasimamia hapa mbeya wa ufugaji samaki ,,,nipm namba zako tuwacliane mkuu Nina safari ya dar nikutembelee tubadilishane uzoefuPata mbegu nzuri ya sato na Kambale .sato bei 250.Kambale 450..pia Samaki wakubwa Kambale nauza.napatikana kibaha.Kwa namba za simu pm tuwasiliane
mkuu mi Nina mradi nasimamia hapa mbeya wa ufugaji samaki ,,,nipm namba zako tuwacliane mkuu Nina safari ya dar nikutembelee tubadilishane uzoefuPata mbegu nzuri ya sato na Kambale .sato bei 250.Kambale 450..pia Samaki wakubwa Kambale nauza.napatikana kibaha.Kwa namba za simu pm tuwasiliane
Sawa Mkuu.nakuchekmkuu mi Nina mradi nasimamia hapa mbeya wa ufugaji samaki ,,,nipm namba zako tuwacliane mkuu Nina safari ya dar nikutembelee tubadilishane uzoefu