Nauza vifaranga vya Samaki(fish fingerlings)

Nauza vifaranga vya Samaki(fish fingerlings)

Pia nategemea kuvuna bwawa la Kambale wiki hii.kwa mwenye Soko au anayefahamu Soko zuri ambapo ntaweza kuuza wote namuitaji
 
Kwa anayehitaji vifaranga vya kambale anitafte kwa 0759741303
 
Vipo vya sato na Kambale
Sato vyote vyote mono sex na mixed .
Bei sato 200 Kambale 500
Sato mono sex 400.
Vinapatikana dar es salaam na pwani kibaha
Karibuni sana.kwa muitaji tunaweza wasiliana pm
 
Inachukua muda gani kuweka namba ya simu, weka namba tuwasiliane
 
Back
Top Bottom