Nauza miche ya papai mbegu fupi

Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Bei ya Miche 2000 unakula baada ya miezi 7/8 inadumu miaka 3 .ni matunzo tu maji na Mbolea ,palizi ....Papai hazinaga makuuu
 
kassimneema

kassimneema

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
1,502
Points
2,000
kassimneema

kassimneema

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
1,502 2,000
Mkuu unauza mbegu?? Mana kama nataka kuweka heka 3/2 za papai nikopiga hesabu ya kununua mche naona hela ndefu balaa
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Mzigo Upo njoo tulime.Ushauri bure piga simu
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
23,350
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
23,350 2,000
Mkuu natafuta miembe ya mda mfupi(ya kisasa), naweza kupata?
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
2,380
Points
2,000
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
2,380 2,000
*PAPAI ZINAHITAJIKA*

*KWA MARA YA NYENGINE MSIMU WA PILI NAHITAJI PAPAI ZILIZOKOMAA ELFU 3000 DAR ES SALAAM*

*NIPIGIE SIMU AU NJOO INBOX USEME PAPAI ZILIPO NA UJE NA BEI YAKO TUZUNGUMZE*

*ONYO* *TAFADHALI SITAKI MBABAISHAJI KAMA HUNA PAPAI USINITAFUTE PESA IPO MFUKO WA SHATI*

*IMETOLEWA NA MKURUGENZI - HAYATE ORGANIC FARMS*
*SIMU 0716 508848*View attachment 917089
Biashara za siku hizi bhana, unauza miche-unatangaza papai zinatakiwa sana(hapa ili wanunua miche waje kwa wingi wakijua kuna soko kubwa) Matunda aina hii yakianza kuiva na kuozea shambani unakuwa mwehu, unaweza kutafuta mtu anunue kwa tshs. 300@ na ukakosa.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Biashara za siku hizi bhana, unauza miche-unatangaza papai zinatakiwa sana(hapa ili wanunua miche waje kwa wingi wakijua kuna soko kubwa) Matunda aina hii yakianza kuiva na kuozea shambani unakuwa mwehu, unaweza kutafuta mtu anunue kwa tshs. 300@ na ukakosa.
Umelima wapi Papai ukakosa soko ?au wewe ndio wale wakulima wa kwenye keyboards.

Nimeweka hilo tangazo kwa kuwa najua wananunua na kuna kiwanda wananunua Papai kwa kilo wapo bagamoyo.
Mkuu kama umekata tamaa ya maisha sisi bado ndio pamekucha!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Great things takes time !!! Usiige kwa walioshidwa!
1912664_IMG-20180601-WA0015.jpeg
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Mwaka unaishia huu ,umeotesha mipapai mingapi au miti mingapi 2018??? Au migomba mingapi?
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
There is time to fight n there is time to be clever because money comes when you do what you love an work hard at it
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Hello everyone,mwaka umeisha ,je umeotesha miti mingapi na mwakani unatarajia kuotesha mingapi?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
66,397
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
66,397 2,000
Sio masihara Faiza Kama kweli unalima .nipigie nikuletee miche bure Tena saa Tisa Nina safari ya kinondoni
Sihitaji.

Kitalu cha mipapai hata elfu ni kazi ndogo sana kwangu.
 

Forum statistics

Threads 1,342,749
Members 514,794
Posts 32,762,768
Top