Nauza miche ya papai mbegu fupi

Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Hiyo Miche ya papai baada ya week 2 hivi itakuwa tayari kuingia shambani Kama unayo nia ya kulima njoo tuyajenge,,na hiyo ya mwendokasi pilipili being rahisi sanaView attachment 1075389
img-20190418-wa0004-jpeg.1075390
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Hizo hapo Kama unavyoona Zina miezi 3 toka nioteshe ikiwa mche ....Kama unapenda kilimo nakukaribisha kwa ushauri na hamasa papai Ni kilimo Cha biashara
img_20190419_104738_6-jpeg.1076742
img_20190419_104746_1-jpeg.1076745
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Miche ipo Bei 2000
Ushauri bure
Location kiluvya gogoni dsm
Mkoni tunatuma :

Dsm nakusogezea karibu na kituoni kwako

Simu ;0756404226

Nitakuelekeza maandalizi ya Nini Cha kufanya kabla hujaotesha ili uje uvune matunda mengi na Bora kabisa
img_20190720_085845_1-jpeg.1162075
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Nitaanza kufanya delivery kwa wakazi wa dar lakini shariti ulipia kwanza kabla hujaletewa Miche ...

Usisahau ushauri Ni bure na nitakuunganisha na wanunuzi wa papai zako
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Mzigo huo hapo umeshalipiwa next Miche baada ya week 2 hivi weka oda yako
img-20190806-wa0007-jpeg.1175413
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Miche Bora kabisa . nakutumia popote kwa gharama zangu Bei 2000 tu!!
img_20190823_193002_403-jpeg.1188994
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,954
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,954 2,000
Muda upo ,shamba lipo hapa tunagombana na Muda tu ,maana muda mchache Mambo mengi...kila dakika nayoipata naitumia shambani ...

Miche ipo ushauri wa bureee kabisa
What's up 0755404226
img_20190906_085240_002-jpeg.1199574
img_20190906_085240_003-jpeg.1199575
img_20190904_085059_475-jpeg.1199576
img_20190902_143756_4-jpeg.1199578
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top