Nauza contacts za watu na majina yao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza contacts za watu na majina yao

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kwelakenya, Aug 9, 2012.

  1. k

    kwelakenya Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, kuna promotion/sampling ya kampuni moja tulifanya na tukakusanya majina pamoja na namba zao za simu.Kwa yule anaehitaji nimuuzie tuwasiliane.Ni contacts kama 3,000 za watu wa Dar.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Fafanua kidogo, nikishanunua mimi nafanyia nini?
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    unauza kiasi gani?

    Nina hakika gani kama hizo number za simu bado wanatumia?

    Je ulikusanya sample ya watu wa aina gani?
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    vague.
    hawa wadau unaotaka kutuuzia namba zao wanajihusisha na nini?
     
  5. r

    rwehu Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe ni mwizi, unaiibia hiyo kampuni kinyume na utaratibu wao.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndo maana wakati flani watu huwa hawatoi ushirikiano kwenye studies mbalimbali kwa sababu ya watu wa namna yako, yaani contacts na jina la mtu unalifanyia biashara pasipo ridhaa yake
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,166
    Trophy Points: 280
    du, hii dunia kuna biashara, sasa mleta maada, hizo contact mtu ananunua ili afanyie nini hasa? Je afanyie biashara? au za kutongozea means atafute zenye majina ya ke/me aanze kupiga sound, make hivi hivi inakua ngumu
     
  8. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Namba ya simu ya Robert Mugabe unauza bei gani?
     
  9. N

    Nali JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 765
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Labda anamaanisha kuwa kwa wale wanaohitaji contacts kwaajili ya kazi!!
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,540
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Msimshangae na kuuliza huwa ni za nini! Huwa ni kwa ajili ya database ambayo kwa kampuni zinazojishughulisha na SMS marketing wanahitaji sana hizo number ndo msingi wenyewe wa hiyo biashara...kumbukeni kipindi cha kampeni mlikuwa mnatumiwa message za ajabu ajabu ndo mtindo wa kukusanya number zetu uliotumika,
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya wajameni...what the hell is this?
     
  12. client3

    client3 JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    tutajionea mengi duniani hapa kabla ya kurudi kwa Baba.
     
  13. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee...At this information age you still thinking you can make such easy money. By the way clean people do not hide their profile and hence their information. Hizo unazotaka kuuza labda ni za watu wanaotafutwa na polisi.
    Isaidie nchi yako ... peleka tu hizo information polisi.
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ha ha ha
     
  15. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kwanini nisitumie vile vitabu vinavyotolewa na kampuni ya simu ya ttcl!
     
  16. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,294
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Naona unalikaribia geti la Segerea!
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Dunia haiishi vituko.
    Jamaa kakaanga mbuyu kawaachia wenye meno watafune!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mtu asitumie telephone directory na anunue kwako?
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    swali la kipuuzi..................
     
  20. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ha..ha..ha Kweli wabongo tunaelekea pazuri.Tatizo lako sasa ni kwenye kuzifanyia pricing hizo contacts,najua utakosea tu.
    Give me a cut & i'll put a price tag to those numbers.
     
Loading...