Nauza contacts za watu na majina yao

Nauza contacts za watu na majina yao

unahangaika kujustify upuuzi aisee..... that was a stupid question

Upuuzi ni kung'ang'ania kusema kitu ni cha kipuuzi bila kuonyesha upuuzi uko wapi, despite kupewa nafasi kadhaa.

In any case umeshindwa kwenda toe to toe, unaleta hoja ya nguvu badala ya nguvu ya hoja.
 
Upuuzi ni kung'ang'ania kusema kitu ni cha kipuuzi bila kuonyesha upuuzi uko wapi, despite kupewa nafasi kadhaa.

In any case umeshindwa kwenda toe to toe, unaleta hoja ya nguvu badala ya nguvu ya hoja.
...hakuna cha toe wala nini uliuliza swali la kipuuzi, it doesnt matter how much you try to justify such a stupid question, that was stupid
 
...hakuna cha toe wala nini uliuliza swali la kipuuzi, it doesnt matter how much you try to justify such a stupid question, that was stupid

Swali la kipuuzi kwa mpuuzi laweza kuwa la kierevu kwa mwerevu, na wewe ushajionyesha mpuuzi, kwa hiyo sishangai.
 
Swali la kipuuzi kwa mpuuzi laweza kuwa la kierevu kwa mwerevu, na wewe ushajionyesha mpuuzi, kwa hiyo sishangai.

...........silly, no matter how hard you try dude, just admit it Mr. I know everything!!!

read your signature
 
...........silly, no matter how hard you try dude, just admit it Mr. I know everything!!!

read your signature

Ah, kumbe tatizo lako unatafuta ligi.

Chukua kikombe.

It's funny how could you label the resident "Mr. I don't know anything" to be "Mr. I know everything"

Oh, yeah.

You see in negatives.As in werevu/ upuuzi.
 
Ah, kumbe tatizo lako unatafuta ligi.

Chukua kikombe.

It's funny how could you label the resident "Mr. I don't know anything" to be "Mr. I know everything"

Oh, yeah.

You see in negatives.As in werevu/ upuuzi.
still silly.......... what a stupid question dude!!!
 
Mkuu najua unajua sana kuimba na kucheza wimbo unaoitwa 'CCM' kwenye siasa...lakini hii nyimbo inaitwa 'CORPORATE WORLD' sio lazima kila nyimbo ucheze tu.
Huku kuna the quickest minds ever.Last time i checked a corporate world is a legal way of doing illegal things.That means the things which are not acceptable by the society are acceptable in the corporate world.
Jipange upya kaka.

What do you know about corporate? do you have what is called corporate in Tanzania in the sense of it? maybe sooner but not yet. Pity.

Imagine selling 3,000 numbers? what a fool.

How many do you want for free? just name it.
 
ya Riz1 sh ngapi? .....kuna ishu nataka aniunganishie kwa mshua.
 
Wewe unayeuza contacts ni miongoni mwa wale 30 waliofukuzwa toka kwenye mtandao wa "duara"?
Nipatie namba ya Faizafoxy bei yake...
 
Last edited by a moderator:
Wewe unaonekana una chuki binafsi na Kiranga na unashindwa kumface kwa hoja sasa unataka kutuharibia thread na kutujazia server tu!

sawa traitor kwa observation zako

sina issue na kiranga na kama unajua viruzi, kiranga never takes things personal and he can any head on... kama unataka kudandia kama kawaida yako, basi sorry, huku hakuna zile feva zenu za kubebana\


sijui lini umekua mod wa kujua sredi ipi nzuri na ipi mbaya...
stay off my d!ck
 
sawa traitor kwa observation zako

sina issue na kiranga na kama unajua viruzi, kiranga never takes things personal and he can any head on... kama unataka kudandia kama kawaida yako, basi sorry, huku hakuna zile feva zenu za kubebana\


sijui lini umekua mod wa kujua sredi ipi nzuri na ipi mbaya... roho za wagonjwa wako zinasononeka sana mkuu

stay off my d!ck

Kweli frustrations zinaweza kuwa expressed kwa namna mbalimbali!!!
 
Wadau, kuna promotion/sampling ya kampuni moja tulifanya na tukakusanya majina pamoja na namba zao za simu.Kwa yule anaehitaji nimuuzie tuwasiliane.Ni contacts kama 3,000 za watu wa Dar.

Who Is Who In Dar?
 
Sijui kama unaelewa maana ya unachoandika!!! Wewe ni wa kuignore tu kumbe!!!!!!!!!!!!!!!!!

Naelewa sana tu dogo, na haina dibaji hiyo.... that when kraps think muppets = puppets

I'd rather be ignored by hypocrites than anyone else... coz they count for nothing.....
 
Wadau, kuna promotion/sampling ya kampuni moja tulifanya na tukakusanya majina pamoja na namba zao za simu.Kwa yule anaehitaji nimuuzie tuwasiliane.Ni contacts kama 3,000 za watu wa Dar.

Ebwana ni muhimu sana kwetu sisi Wajasiriamali mi nitakucheck kama vp nitupie namba yakoooo....!!!
 
Back
Top Bottom