Nauliza: Mbwembwe za Makinikia zimeishia wapi?

Nauliza: Mbwembwe za Makinikia zimeishia wapi?

Ile hela walisema watatupa bilioni 700,
hiyo ni hatua nzuri,wakipata watatulipa tu hamna tabu..
 
Kama mada inavyojieleza
Rais Magufuli alikuja na mbwembwe kibao kukamata makinikia na kudai matrilioni ya shilingi kutoka kwa Acacia/Barrick

Tukaahidiwa kulipwa kishika uchumba cha bilioni 700
Nashangaa hadi Leo kimya, sijui mazungumzo yameishia wapi

Habari za makinikia zimefutika masikioni mwa watanzania sasa ni habari za bilionea dokta shika

Naskia na ile ndege yetu ya Boeing dreamliner nayo inaviziwa ikamatwe kisa tunadaiwa

Makinikia yameishia wapi jamani au zilikua mbwembwe tu za Sizonje a.k.a mzee kipara kutafuta kiki na tumwone mzalendo kumbe mzalendo uchwara

Ova[emoji41] [emoji41] [emoji41]
Ha! Ha! Ha! Unaambiwa hizo hela za makinikia hata chuma ulete hajawahi kupata .
 
Mkuu angalia usije ukapimwa mkojo.Maana hapendagi kukumbushwa akichemka vibaya na kwa aibu
 
Watu wanafanya kazi. We kaa humu jukwaani mwisho unasahau Hata majukumu yako TZ kila mtu akifanya yake. Tutaendeleea. Kwa mtu makini tunachotaka kwa Rais ni zeal ya kupigania maslahi ili Watu kama Sisi tuliozoea vya kuchinjwa tule kwa amani. Nyie Wa kunyonga kaeni na Mugabe kwanza muone kama katiba ya Chama itawekwa sasa. Nemo dat quod non Habet walatini Wanasema. Ila Sisi with common sense tuna apply (Ingawa ina uf kidogo).
 
Kama mada inavyojieleza
Rais Magufuli alikuja na mbwembwe kibao kukamata makinikia na kudai matrilioni ya shilingi kutoka kwa Acacia/Barrick

Tukaahidiwa kulipwa kishika uchumba cha bilioni 700
Nashangaa hadi Leo kimya, sijui mazungumzo yameishia wapi

Habari za makinikia zimefutika masikioni mwa watanzania sasa ni habari za bilionea dokta shika

Naskia na ile ndege yetu ya Boeing dreamliner nayo inaviziwa ikamatwe kisa tunadaiwa

Makinikia yameishia wapi jamani au zilikua mbwembwe tu za Sizonje a.k.a mzee kipara kutafuta kiki na tumwone mzalendo kumbe mzalendo uchwara

Ova[emoji41] [emoji41] [emoji41]
Tuko bize ikulu kupokea wageni toka Ukawa tukimaliza utapata Balimi zako.
 
hakuna kiki tena huko watu wako bize kuwang'oa kina kafulia kutoka upinzani.
 
Tupo kwenye kick nyingine sasa hivi ya "kupe ndwa" na wapinzani hadi "wanahamia". Uko nchi gani wewe?
 
Hiviiii makinikia ndyooo nn??[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Kama mada inavyojieleza
Rais Magufuli alikuja na mbwembwe kibao kukamata makinikia na kudai matrilioni ya shilingi kutoka kwa Acacia/Barrick

Tukaahidiwa kulipwa kishika uchumba cha bilioni 700
Nashangaa hadi Leo kimya, sijui mazungumzo yameishia wapi

Habari za makinikia zimefutika masikioni mwa watanzania sasa ni habari za bilionea dokta shika

Naskia na ile ndege yetu ya Boeing dreamliner nayo inaviziwa ikamatwe kisa tunadaiwa

Makinikia yameishia wapi jamani au zilikua mbwembwe tu za Sizonje a.k.a mzee kipara kutafuta kiki na tumwone mzalendo kumbe mzalendo uchwara

Ova[emoji41] [emoji41] [emoji41]
yuko bize ananunua wapinzanj Leo kamsajiri dk slaa.
 
waliokuwa wanaleta mbwembwe ktk masuala ya msingi kabisa ya kitaifa, ni wale waliotaka kujiimarisha kisiasa kupitia kazi zinazofanywa na serikali.
Wale waliotishia kwamba tutashitakiwa ktk mahakama za kimataifa, lakini leo imekuwa tofauti na maono yao hasi, na mbwembwe zikapungua.
Unaishi kwenye ulimwengu gani? Hujasikia kuwa na drealiner ipo njiani kupokonywa huko USA? Watu hawaendi mahakamani kwa kukurupuka. Huna uhakika kama Barrick/Acacia hawataenda mahakamni.

Kumbuka kilichosainiwa ni mapendekezo tu. Mapendekezo hayo yasipokubaliwa na Barrick na Board ya Acacia, serikali itafanya nini? Serikali ikichukua uamuzi wowote ule baada ya mapendekezo kukataliwa, Acacia watafanya nini?

Tuliaswa, tukapuuzwa.
 
Back
Top Bottom