Hamza Mdoe
Member
- May 30, 2016
- 27
- 38
Kwa wale wenye uhitaji WA tin certificate, vyeti vya kuzaliwa na lessen za biashara nakutengenezea Kwa bei nafuu Sana ...nichek 0761808489 Kwa wasap au normal SMS... Huduma NI uhakika
TIN ShngapiKwa wale wenye uhitaji WA tin certificate, vyeti vya kuzaliwa na lessen za biashara nakutengenezea Kwa bei nafuu Sana ...nichek 0761808489 Kwa wasap au normal SMS... Huduma NI uhakika
Unatengeneza kama kutengenezaKwa wale wenye uhitaji WA tin certificate, vyeti vya kuzaliwa na lessen za biashara nakutengenezea Kwa bei nafuu Sana ...nichek 0761808489 Kwa wasap au normal SMS... Huduma NI uhakika
Eeh...anatengeneza amesema si unajua tena vishokaUnatengeneza kama kutengeneza
Au mimi ndio sijaelewa?😎
Mkuu bado uko uraiani mpaka muda huu? 🤔Kwa wale wenye uhitaji WA tin certificate, vyeti vya kuzaliwa na lessen za biashara nakutengenezea Kwa bei nafuu Sana ...nichek 0761808489 Kwa wasap au normal SMS... Huduma NI uhakika
Wewe ni mamlaka Gani?Kwa wale wenye uhitaji WA tin certificate, vyeti vya kuzaliwa na lessen za biashara nakutengenezea Kwa bei nafuu Sana ...nichek 0761808489 Kwa wasap au normal SMS... Huduma NI uhakika
ila atalipia withholding tax, not freeTIN ni free (Bure) unajitengenezea mwenyewe ikiingia tu Website ya RTA. Kigezo lazima uwe na no ya NIDA