Natangaza kuivunja ndoa ya Baba V na Mama V

Natangaza kuivunja ndoa ya Baba V na Mama V

stevoh huyu jamaa amlete mkewe...hawezi kuwa mwenyekiti wa mahusiano na ana mke kwenye makaratasi

ina maana sisi tuna image tuu wewe unadhani ni bonge mie nadhan ni chembamba..
We Baba V embu njoo huku
 
Last edited by a moderator:
Yaani nimekumissije
Hujambo dear wangu KOKUTONA
Mimi niko salama kabisa nimekumiss wewe wa ubani wangu na mboni ya jicho langu
usipotee hivyo baby wangu

shemeji Dena Amsi ee embu njoo huku naona hali ya hewa inachange
 
Last edited by a moderator:
kumbe kilinuka nimepitwa Baba V nini hii eti una mke transparent
 
Last edited by a moderator:
ina maana sisi tuna image tuu wewe unadhani ni bonge mie nadhan ni chembamba..
We Baba V embu njoo huku

Yan haeleweki
Baba V anazunguka tu hataku kucomment humu... nampa masaa 6 amlete mkewe la sivyo naendelea na wadhfa wangu
 
Last edited by a moderator:
Hello chitchat!
Natangaza kuwa ndoa kati ya Baba V na Mama v naivunja kuanzia leo tarehe 14 Oct 2013 kwa sababu Mama v hatumjui na sijui km anaexist.
Hivyo nikiwa km mwenyekiti naomba Mama v aje atoe tamko humu ili kutokana na majukumu kunizidia nimrudishie Baba V cheo chake Baba V huwezi kuongoza wanandoa wakati mkeo ni jina tu hivyo ni kama uko single!

I remain
Erickb52

Cc Vin Diesel Bishanga The secretary Katavi Excellent Chocs Arushaone Lady doctor Filipo Heaven on earth Mr Rocky Slave zubedayo_mchuzi Arabela amu sosoliso Mwalu mimi49 Judgement C6 charminglady Dena Amsi Mamndenyi nitonye Paloma Madame B Lucas sweetlady
kiwatengu YNNAH shansarie KOKUTONA figganigga Mentor TANMO Fixed Point snowhite stevoh DEMBA Kaizer ladyfurahia Nivea Avemaria KakaKiiza Mzee King'asti

Bange bhana.., utapelekwa milembe we mkaka..
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom