Erickb52
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 18,559
- 11,496
Hi wanaChitchat!
Kwa furaha naomba kuitambua couple hii ya Tonykp na 'Valentina' na kuipa baraka zangu zote.
Kuanzia leo naitambua ndoa hii na nawaomba wale macho juu juu waheshimu hili.
Pia naomba ndugu Tonykp sasa uache kumtongoza mke wangu kipenzi Chocs .
Ujumbe wa Rais wa Chitchat: Baba V sherehe ya kukuaga ni wiki ijayo!
Cc: Arushaone Tonykp 'Valentina'
I remain
Erickb52
Mwenyekiti
Kwa furaha naomba kuitambua couple hii ya Tonykp na 'Valentina' na kuipa baraka zangu zote.
Kuanzia leo naitambua ndoa hii na nawaomba wale macho juu juu waheshimu hili.
Pia naomba ndugu Tonykp sasa uache kumtongoza mke wangu kipenzi Chocs .
Ujumbe wa Rais wa Chitchat: Baba V sherehe ya kukuaga ni wiki ijayo!
Cc: Arushaone Tonykp 'Valentina'
I remain
Erickb52
Mwenyekiti
Last edited by a moderator: