Natangaza kuivunja ndoa ya Baba V na Mama V

Natangaza kuivunja ndoa ya Baba V na Mama V

yani kisa shem wangu kasafir unaanza kusumbua.

Yuko kwenye rescue mission kule west gate bana si unajua tena halafu na passport yake imeshikiliwa kwa muda so hapa ndo maana namtafuta KOKUTONA
 
Last edited by a moderator:
Ushatishiwa nyau eeei...!
Hahahahaaa
Madaraka ninayo bado ila kwa kuwa umekuja nitaanza kufanya mpango wa kumrudishia Baba V cheo chake maana niko busy na mbio za mwenge kwa sasa!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom